HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên viên QHKH cá nhân/doanh nghiệp tại Hà Nội [10.12.2012]

Các bạn ơi cho mình hỏi các bạn nộp qua mail hay qua đường bưu điện vây?Nếu nộp qua mail thi phải scan tất cả giấy tờ liên qua kể cả sơ yếu lý lịch,giấy khám sức khỏe..à.Thank các bạn!

Lần này, t xem trên web của hdbank thì chỉ tuyển nam, nhưng trên ub thì ko có, mình là nữ, nộp đc ko nhỉ :(
Nộp đi bạn, lần tuyển gần nhất tin tuyển dụng cũng nói chỉ tuyển nam, nhưng các bạn nữ vẫn nộp, vẫn được đi thi & PV, vẫn có bạn join HD đấy ^^
Các bạn ơi cho mình hỏi các bạn nộp qua mail hay qua đường bưu điện vây?Nếu nộp qua mail thi phải scan tất cả giấy tờ liên qua kể cả sơ yếu lý lịch,giấy khám sức khỏe..à.Thank các bạn!
Nộp qua mail chỉ cần Mẫu thông tin ứng viên bạn ak:)

Hỏi cho tự tin, t nộp roài, scan 9 loại giấy tờ lun ^^
Nộp đi bạn, lần tuyển gần nhất tin tuyển dụng cũng nói chỉ tuyển nam, nhưng các bạn nữ vẫn nộp, vẫn được đi thi & PV, vẫn có bạn join HD đấy ^^

Nộp qua mail chỉ cần Mẫu thông tin ứng viên bạn ak:)

Ngày trước t thi HD cũng vị trí này có 1 nữ duy nhất, các bạn nữ vẫn nộp được nhưng có lẽ sẽ khá khắt khe đó ...

Đợt mình thi có hơn chục bạn nữ, sau có 4 5 bạn vào vòng PV đấy;)

Cho mình hỏi, nộp tất cả các loại giấy tờ kia qua mail à, phải scan hết à, SYLL cũng scan hết luôn hả các bạn?

chỉ nộp CV là đủ rồi bạn nhé. Chắc tuyển về chi nhánh Thăng Long ta :)))
Kiểu này chắc HDB tuyển liên tục rồi haizzz giờ chắc chỉ tuyển đc ng mới ra trg về thôi :)))))

Đợt trước định chuyển sang HD nhưng mà khi hỏi chỉ tiêu của HD nghe cao vãi xoài . Lại thôi . Anw, nghe đồn HD treat khá là tốt vs nhân viên

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên