"Hãy rời văn phòng đúng giờ"

bạn làm mb chi nhánh nào thế? t cũng mb. tìm khách hàng về toàn bị gạt thôi, có được xếp cũng lười đi thẩm định, đầy cho trưởng nhóm. mà trưởng nhóm thì nó ngại làm, ngại hướng dẫn nên nói cái giọng kiểu từ chối nên chả có món nào nên hồn. may thì có làm xe ăn được cái hoaa hồng thì còn giúp mình.mới khổ khổ kiểu gì ấy, quay đi quay lại mấy món tín chấp quân nhân với mấy ông viettel.chả biết cuộc đời sẽ đi về đâu
Mình làm pgd thôi.c nói chuẩn.t cũng bị chị hướng dẫn chối đây đẩy mấy cái hồ sơ t mang về.mà rõ ràng là gđ phân chị ý là ng hướng dẫn tớ r mà còn bơ mình như thế đấy.giờ c còn làm mb nữa ko?:D

Ngày trước làm tín dụng thích về giờ nào thì về, thích làm gì thì làm chỉ có cái máy chém mang tên chỉ tiêu là lúc nào cũng treo lơ lửng. Chán,mệt mỏi.
Đổi qua back thì chả biết mặt trời các ngày trong tuần nó thế nào(trừ cuối tuần). Đôi khi muốn để đó về cho nó đúng giờ, có thời gian cf bạn bè nhưng rồi.....k dám vì việc chưa xong mai lên lại nghe chửi. Về đến nhà có hôm hơn 11h, nuốt nước mắt vì xung quanh mọi người yên giấc hết rồi.lọ mọ ăn cơm một mình. Đấy là chưa có gia đình chứ mai mốt có gd k biết lấy đâu ra thời gian mà chăm sóc tổ ấm đây. Mà quên, cứ thời gian biểu này thì ma nó lấy chứ kiếm đâu ra gia đình mà phải nghĩ. Thiệt là đau lòng thay

Mình làm pgd thôi.c nói chuẩn.t cũng bị chị hướng dẫn chối đây đẩy mấy cái hồ sơ t mang về.mà rõ ràng là gđ phân chị ý là ng hướng dẫn tớ r mà còn bơ mình như thế đấy.giờ c còn làm mb nữa ko?:D
t vẫn bám c à.nhưng thấy mọi người ở đây khuyên là phải qua lại với xếp mới dễ sống.nhưng mà t không tha thiết nên kệ đến đâu thì đến.chủ yếu tích lũy kinh nghiệm sau viết CV thôi chứ t không xac định sẽ gắn bó c à.

Ngày trước làm tín dụng thích về giờ nào thì về, thích làm gì thì làm chỉ có cái máy chém mang tên chỉ tiêu là lúc nào cũng treo lơ lửng. Chán,mệt mỏi.
Đổi qua back thì chả biết mặt trời các ngày trong tuần nó thế nào(trừ cuối tuần). Đôi khi muốn để đó về cho nó đúng giờ, có thời gian cf bạn bè nhưng rồi.....k dám vì việc chưa xong mai lên lại nghe chửi. Về đến nhà có hôm hơn 11h, nuốt nước mắt vì xung quanh mọi người yên giấc hết rồi.lọ mọ ăn cơm một mình. Đấy là chưa có gia đình chứ mai mốt có gd k biết lấy đâu ra thời gian mà chăm sóc tổ ấm đây. Mà quên, cứ thời gian biểu này thì ma nó lấy chứ kiếm đâu ra gia đình mà phải nghĩ. Thiệt là đau lòng thay

Bác có chữ ký hay quá, như em ngày xưa :D:cool:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back