GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Hôm nay đi offer, đại khái là lương ko cao lắm, nhưng cũng tùy vị trí, lương theo công việc mà :D nhưng đoạn ký quỹ 5 triệu ngẫm hơi xót =))

mình cũng vừa được gọi qhkh xong. vụ kí quỹ 5tr là sao hả các bạn? mà các bạn offer rồi có phải nộp bằng gốc ko?

Sốc lại tinh thần cho các bạn Hỗ trợ KD tí nhé, lương hõ trợ KD làm lâu lâu là hơn 6tr nhé. Khởi đầu bao giờ cũng thấp mà. Cố gắng lên

Bạn nào biết thông tin về lương QHKH ở GP không? Mình được hẹn là sáng mai 9 h mang hồ sơ đi pv tiếp chứ không phải là offer? Mà offer là gì? Mình đang làm kế toán cho 1 Công ty NN nên lương thấp, chỉ 3,5 triệu/ tháng, được cái công việc nhàn, tăng hệ số lương 3 năm 1 lần. Thực sự là đang băn khoăn không biết nên đi làm NH (cụ thể ở đây ý mình là QHKH bên GP có vất vả không, vất vả mà lương thấp thì cũng chán) hay tiếp tục làm cho Công ty NN đây? Bạn nào cho ý kiến giúp mình? Thanks a lot !

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi, sáng nay bạn đi nhận offer rồi vậy cho mình hỏi NH đã bắt phải ký các giấy tờ hay có cam kết gì như kiểu gắn bó lâu dài chưa bạn?

ko phải cam kết j` đâu, nghỉ thì báo trước 3 ngày, à họ bắt đóng chi phí học việc là 5tr, có 2 lựa chọn: một là đóng luôn 5tr nếu nghỉ thì họ xem xét phí dạy rồi trả lại tiền còn thừa, hoặc trừ vào lương thì nghỉ thì thôi, ko đc nhận lương, tóm lại cách này ko mất j` (cái trừ vào lương t ko rõ, ko biết trừ vào lương 2 tháng thử việc hay trừ mỗi tháng một ít cho đến khi đủ 5tr)

- - - Updated - - -

Bạn nào biết thông tin về lương QHKH ở GP không? Mình được hẹn là sáng mai 9 h mang hồ sơ đi pv tiếp chứ không phải là offer? Mà offer là gì? Mình đang làm kế toán cho 1 Công ty NN nên lương thấp, chỉ 3,5 triệu/ tháng, được cái công việc nhàn, tăng hệ số lương 3 năm 1 lần. Thực sự là đang băn khoăn không biết nên đi làm NH (cụ thể ở đây ý mình là QHKH bên GP có vất vả không, vất vả mà lương thấp thì cũng chán) hay tiếp tục làm cho Công ty NN đây? Bạn nào cho ý kiến giúp mình? Thanks a lot !
mình nghĩ đã làm QHKH đương nhiên là sẽ vất vả rồi, chắc bị áp doanh số, còn lương chắc khá hơn lương HTKD của mình (lương mình chính thức là 4.5tr, học việc 3.08tr)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên