GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Mình cũng ĐÔng Đô về. a đầu trọc hỏi nhiều nhất. Mình bật lại tanh tách nên 3' là bị đuổi ra =))))))) xác định luôn :))))

mình cũng bật, a ý hỏi cái j mình cũng chỉnh lại :)) :))

hình như cũng cỡ 4-5', nói chung là tùy số rồi, gặp ng pv hợp thì k còn j để nói

như cái bạn nữ trước mình, học chung trường với a ý, kinh tế, lại cùng khoa, bạn ý ngồi phải the same 10' chứ k đùa :)) :))

Mình vừa thi Ba Đình về, sau màn giới thiệu bản thân thì anh ngồi trong cùng nói phải mất 5' về công việc này không như em tưởng đâu, nó không hoàn toàn giống trên web, nó chỉ đơn giản mà lương lại thấp hơn các bạn tín dụng, lại vất vả vì có khi phải đi mấy chục cây số 1 ngày v...v, rồi tại sao em nghỉ công việc cũ, nhà em có mấy người, bố mẹ em định bh mua nhà trên HN, em thích màu gì, làm cv này vất vả bạn trai phản đối thì sao, em có hay về quê không, điểm mạnh của em là gì. Chắc cũng xác định thui vì anh ấy bảo cv cũ của em anh thấy còn chuyên nghiệp hơn ở đây mà em lại nghỉ, ở đây ko cần nhiều nghiệp vụ đâu, chỉ cần tốt nghiệp đh thì ai cũng làm được.
ka,ka, the sao k bat lai anh ay. Bao la tat nhien ai moi vao lam thi cung la nhan vien, chua co kinh nghiem. E co vao day de ngoi mai vi tri nay dau. Nen em nghi cai bang dh cua em se can dung den trong tuong lai. Chu neu chi can moi bang dh. Thi em cung k dinh vao day

Mình vừa thi Ba Đình về, sau màn giới thiệu bản thân thì anh ngồi trong cùng nói phải mất 5' về công việc này không như em tưởng đâu, nó không hoàn toàn giống trên web, nó chỉ đơn giản mà lương lại thấp hơn các bạn tín dụng, lại vất vả vì có khi phải đi mấy chục cây số 1 ngày v...v, rồi tại sao em nghỉ công việc cũ, nhà em có mấy người, bố mẹ em định bh mua nhà trên HN, em thích màu gì, làm cv này vất vả bạn trai phản đối thì sao, em có hay về quê không, điểm mạnh của em là gì. Chắc cũng xác định thui vì anh ấy bảo cv cũ của em anh thấy còn chuyên nghiệp hơn ở đây mà em lại nghỉ, ở đây ko cần nhiều nghiệp vụ đâu, chỉ cần tốt nghiệp đh thì ai cũng làm được.
Cứ như là GP ko cần tuyển người ý nhỉ? Hôm qua mình cũng pv QHKH,các anh ý cũng nói mấy câu kiểu kiểu như thế. Mình cũng bật lại và nói chung là xác định luôn. Ko chờ đợi gì ở kết quả nhiều! o:)

Haiz, thì mình cũng nói lại luôn mà. Cơ mà anh í giới thiệu về vị trí này, rùi phân tích công việc cũ của m và công việc này ko có điểm chung (mình toàn ngồi nghe, như là mình là ng phỏng vấn ấy), thỉnh thoảng anh ấy hỏi mình, anh nói về cv cũ của em thế này không biết có đúng ko, nhưng theo anh hiểu thì...blah blah...Sau khi nghe anh ấy nói thì mình cũng bảo đặc thù mỗi nơi mỗi khác, em cũng đang muốn thay đổi và thử sức trong lĩnh vực khác chứ đâu cần chọn công việc giống y hệt. Nếu thế làm chỗ cũ cho xong việc j vất vả thi thố (Câu này chỉ nghĩ nhưng ko nói ra, he he)

Mới nhận được điện thoại mai đi pv lần 1 run quá, cho mình hỏi thi viết ng ta có loại bớt hok? rùi pv lần 1 có loại bớt hok? mình và mấy đứa bạn đi thi đều dc gọi đi pv nên hok bít nó có loại bớt hok nhỉ?

chẳng là anh nào trong mấy anh này cả, hixx.. hixx.. mà cũng k thấy giới thiệu gì về hội đồng phỏng vấn nhỉ. Mình đang nghĩ là gpbank ấy,hình như là nằm trong các NH yếu kém. Có khi chỉ tuyển để phô trương thanh thế hay sao ấy, hixx.hixx..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên