GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

mình cũng ghét cái ông đầu trọc, xoắn mình liên tục, mình cũng bật lại tanh tách =))

thôi thế chắc thứ 2-3 là có kết quả nhẩy?

bác nào được gọi đi thì nhớ báo cho anh em vui hộ, e thì xác định miss rồi :-J

Hỗ trợ kinh doanh GP, phỏng vấn 82 người, ko biết lấy mấy người nhỉ?

các bạn pv ở HN đang hào hứng nhiệt tình, còn các đồng chí pv vòng 1 ở chi nhánh tỉnh (HP, NB) có tin tức gì chưa nhỉ?
có khi nào các bạn qua vòng đi làm hết oài mà mình vẫn ngồi ngóng ko ta :(( ai có tin j báo với

Người ta nói GP là đăng tuyển hình thức mà :-q
Xác định đi thi GDV lấy kinh nghiệm thôi bạn ạ.
Nếu may mắn, các bạn nào xuất sắc có thể được chuyển sang vị trí khác, như xử lý nợ...

thế này giống ném đá hội nghị quá :))
mình cũng ko hiểu sao "ng ta" lại nói GP đăng tuyển hình thức nhỉ :D

Mình vừa thi Ba Đình về, sau màn giới thiệu bản thân thì anh ngồi trong cùng nói phải mất 5' về công việc này không như em tưởng đâu, nó không hoàn toàn giống trên web, nó chỉ đơn giản mà lương lại thấp hơn các bạn tín dụng, lại vất vả vì có khi phải đi mấy chục cây số 1 ngày v...v, rồi tại sao em nghỉ công việc cũ, nhà em có mấy người, bố mẹ em định bh mua nhà trên HN, em thích màu gì, làm cv này vất vả bạn trai phản đối thì sao, em có hay về quê không, điểm mạnh của em là gì. Chắc cũng xác định thui vì anh ấy bảo cv cũ của em anh thấy còn chuyên nghiệp hơn ở đây mà em lại nghỉ, ở đây ko cần nhiều nghiệp vụ đâu, chỉ cần tốt nghiệp đh thì ai cũng làm được.

Bạn là Hỗ trợ à, hỏi nhiều nhỉ :D

hihi, thui coi như đi pv cho có kinh nghiệm, lần sau gặp ngân hàng khác sẽ trả lời tốt hơn mà :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,819
Thành viên mới nhất
buityennhi@gmai
Back
Bên trên