GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

mai đi pv hỗ trợ kd, cơ mà thấy tình hình thế này cũng chán nhỉ. nếu chỉ là hình thức thì còn nuôi hy vọng làm gì nữa đây,mất công mất sức, chả được gi

các bạn cứ yên tâm đi thi, không có chuyện tiêu cực đâu. còn bên GP 1 năm mới tuyển tập trung 1 lần nên mình nghĩ là họ cũng có sự cân nhắc mà.
Quần áo nữ đẹp Quần áo trẻ em Quần áo sơ sinh Chụp ảnh sản phẩm http://doxinh.com.vn/danh-muc/quan-ao-thoi-trang/ Thời trang công sở nữ cao cấp Thời trang công sở nữ cao cấp

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uh đúng rồi, có rất nhiều ng đã pass mà o có quen biết gì mà. mng cứ tập trung thi cho tốt

tớ thì vẫn rất thích GP mặc dù là thông tin bên lề về nó chả tốt đẹp j. thôi thì có cơ hội thì phải giữ lấy thôi. mai ai đi pv như mình không nhỉ. goodluck all of u nhé:X fighting!

các bạn cứ yên tâm đi thi, không có chuyện tiêu cực đâu. còn bên GP 1 năm mới tuyển tập trung 1 lần nên mình nghĩ là họ cũng có sự cân nhắc mà.
Nói chung ngân hàng nào cũng có tiêu cực cả. Chẳng qua là ít hay nhiều thôi. Dù sao thì người ta cũng kinh doanh tiền tệ. Mà tiền thì đi liền với quyền. Nếu thí sinh nào mà có gia đình vừa có tiền, vừa có quyền thì người ta sẽ ưu tiên hơn rồi. Tự dưng mỗi tháng gia đình gửi cho vài tỷ, hoặc vay vốn vài chục tỷ thì chẳng tốt hơn là phải đi mời chào hay sao, đúng không nào.

Hôm nay có bác nào đi pvan quan hệ khách hàng của GP về chưa? Share chút kinh nghiệm đi, họ hỏi những gì trong 5ph ngắn ngủi đó vậy?

thấy mọi ng đi pvan ầm ầm mà cv nghiệp vụ thẻ chưa thấy có tin tức j cả.:(
Thứ 2 tuần này sẽ phỏng vấn các vị trí Kinh doanh thẻ: 04 NVKD và 02 Tổ trưởng. Còn 03 vị trí CV Nghiệp vụ thẻ hiện đang lọc hồ sơ, sẽ thi và phỏng vấn đợt sau bạn nhé.

Thứ 2 tuần này sẽ phỏng vấn các vị trí Kinh doanh thẻ: 04 NVKD và 02 Tổ trưởng. Còn 03 vị trí CV Nghiệp vụ thẻ hiện đang lọc hồ sơ, sẽ thi và phỏng vấn đợt sau bạn nhé.
các vị trí tuyển ở chi nhánh các tỉnh thì sao ạ? có thông tin gì ko anh cho bọn em bít với ạ?

Hôm nay có bác nào đi pvan quan hệ khách hàng của GP về chưa? Share chút kinh nghiệm đi, họ hỏi những gì trong 5ph ngắn ngủi đó vậy?
Nói chung hôm nay chắc là sơ loại thêm 1 vòng nữa thôi mà. Mỗi người 5', có bạn nhanh lắm khoảng 1,2' là ra. Hội đồng có 3 anh nói chuyện vui vẻ, hỏi sơ sơ thôi xung quanh cái CV, rồi tại sao em chọn vị trí kinh doanh này, có gắn bó với GPbank ko, ...bạn nào đi làm rồi thì hỏi về công việc trc kia. Hoàn toàn ko thấy hỏi gì về nghiệp vụ cả.
Chúc các bạn pv ngày mai và ngày kia may mắn!

Có tất cả 5 anh và 1 chị thư ký. Cũng khởi đầu bằng giới thiệu bản thân. Xong ng ta sẽ dựa vào đấy hỏi thêm. Hôm nay thì mình được hỏi về thể thao, đã tìm hiểu j về công việc chưa, đã thi ngân hàng nào chưa, theo đánh giá bản thân thì thấy hợp với vị trí qhkh cá nhân hay doanh nghiệp, 2 việc tìm kiếm khách hàng và làm hồ sơ thì công việc nào là khó hơn đối với mình. hôm nay phỏng vấn 80 ng không biết bao giờ thì có kết quả nhỉ. Hôm nay bị nói đểu một câu: chắc hoạt động nhiều nên chỉ được bằng khá thôi đúng không? =))

nói thật, b để im cho mọi người đi pv đi, tiêu cực thì đâu cho có, nhưng chỉ 1 số suất thôi. chứ người ta chả mất công tổ chức thi viết đến gần nghìn người chỉ để làm bình phong cho cocc vào, tiền của cả cơ mà :D
Người ta nói GP là đăng tuyển hình thức mà :-q
Xác định đi thi GDV lấy kinh nghiệm thôi bạn ạ.
Nếu may mắn, các bạn nào xuất sắc có thể được chuyển sang vị trí khác, như xử lý nợ...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,921
Thành viên mới nhất
Nbmk18589
Back
Bên trên