GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Sao pv gì lắm vậy trời :-ss Tớ tưởng sau thi viết chỉ còn 1 vòng pv thôi chứ T.T Dzời ah! Thế thì đi làm chỗ khác cho nhanh, chờ ngân hàng chắc mốc mặt mất :-<

Bực mình nhất là đến pv vòng 2 cũng chỉ hỏi kiểu như thế, không nghiệp vụ, không nói gì về chính sách đãi ngộ của NH cả. Nói chung là lãng phí thời gian quá.

Bực mình nhất là đến pv vòng 2 cũng chỉ hỏi kiểu như thế, không nghiệp vụ, không nói gì về chính sách đãi ngộ của NH cả. Nói chung là lãng phí thời gian quá.

Người ta nói GP là đăng tuyển hình thức mà :-q
Xác định đi thi GDV lấy kinh nghiệm thôi bạn ạ.
Nếu may mắn, các bạn nào xuất sắc có thể được chuyển sang vị trí khác, như xử lý nợ...

GP pv 2 vòng mà :D :D

vẫn chưa thấy bạn nào bên tín dụng sáng nay pv xong về đây hồi âm :-<

Nếu may mắn, các bạn nào xuất sắc có thể được chuyển sang vị trí khác, như xử lý nợ...
Đăng tuyển hình thức là sao hả ấy? nghĩa là có suất hết rồi á :-ss

thấy mọi ng đi pvan ầm ầm mà cv nghiệp vụ thẻ chưa thấy có tin tức j cả.:(

Box nào chị cũng nhanh nhỉ? Chị có đk GP không? Hôm đi thi là 3 phòng, pv lần 1 khoảng 30 ng, pv lần 2 cũng 30 ng, không hiểu NH này định làm cái gì nữa, mà lương thì bèo bọt :)):))

mai đi pv hỗ trợ kd, cơ mà thấy tình hình thế này cũng chán nhỉ. nếu chỉ là hình thức thì còn nuôi hy vọng làm gì nữa đây,mất công mất sức, chả được gi

đúng đấy, cho mình hỏi có ai thi nghiệp vụ kinh doanh thẻ được gọi đi phỏng vấn chưa vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,986
Thành viên mới nhất
hayleywilliamsm
Back
Bên trên