GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Sao thấy ghi là vị trí Kế toán giao dịch các Chi nhánh Hà Nội mới cần nộp trực tiếp trong 2 ngày 28 và 29/06, còn các Chi nhánh ngoài Hà Nội thì chỉ cần trực tiếp thôi chứ ko cần ngày cụ thể hả các bạn?

Hic. Đọc cái cách thức nộp của NH này mà loạn cào cào. Mình cũng nộp ở địa phương. Đúng như bạn nói đấy. Vào trang chủ đọc sẽ thấy rõ ràng hơn vì gạch đầu dòng đúng nơi đúng chỗ :D Bạn nộp địa phương nào thế? Hic. Đang ở HN giờ lại phải mò về quê nộp ==. Mà nộp trực tiếp Giao dịch viên chỉ cần mỗi bản CV của Nh thôi nhỉ? ^^

Cho tớ hỏi cái này nữa. Cùng lúc vừa nộp ở Hà Nội vừa nộp ở các chi nhánh ngoài HN có được không nhỉ? hơi bon chén tý ;))

bạn ơi họ ghi ứng viên có kinh nghiệm phải nộp các giấy tờ đó. mình mới ra trường chưa có kinh nghiệm cũng chưa có bằng thì chỉ cần nộp mỗi đơn xin việc được ko nhỉ ?
bạn cứ nộp mấy cái giấy tờ như: bảng điểm, CV, các chứng chỉ, SYLL tất cả đều photo công chứng nhé. cứ nộp cho chắc ăn. đằng nào cũng phải nộp mà

có ai ở tp hồ chí minh không? ngày mai tớ đi nộp hồ sơ vào vị trí GDV nè, có bạn nào đi thi vào vị trí đó thì liên lạc với tớ nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên