Giao dịch viên Big4 chi nhánh

Mình cũng đã từng stress vì cv như bạn (mặc dù mình k đến mức ôm nhiều việc như vầy) và cuối cùng mình cất bước ra đi khi ... chưa tìm được việc mới. Người ngoài nhìn vào thì thấy mình dở, thấy lo lắng, nhưng thực sự tháng đầu tiên sau khi nghỉ việc mình cảm thấy happy vô cùng, ngủ mà k phải lo giờ dậy, không phải lo nghe đt khách réo, đồng nghiệp gào, k phải lo nghe sếp chửi :D:D:D. Cái sự happy ấy nó còn thể hiện luôn ở việc mặt mũi mình tươi tỉnh, nhẵn nhụi hơn hẳn cái thời mình còn đi làm ấy hí hí

Oh, bạn nghỉ vietinbank rồi ah bạn?

Đang chờ kết quả thi Nh mà nghe chị chia sẻ sao không thấy có động lực nữa :(:(:(:(:(:(

Đọc tâm sự bạn mà mình thấy hình ảnh bạn mình trong đó. Bạn ấy cũng làm GDV của Big 4 ngày nào sáng cũng phải đi làm sớm đến tận 10h tối mới bước ra cửa. Ngày lễ mọi người đi chơi thì bạn ấy phải túc trực không được đi xa vì sợ ATM hết tiền. Sau gần 4 năm làm ở vị trí gdv bạn ấy giảm tận 10 kg vì stress, mệt mỏi. Chúc bạn thành công với bước tiến mới của bạn.:):):):)

Em đang ứng tuyển vị trí GDV mà kb nên ôn những gì văn bản nào? Help me plz :(

E là sv năm 2 và ước muốn đc làm Gdv ở BIDV lắm :)) mặc dù biết vất vả nhg e nghĩ mk phải đánh đổi thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên