Giao dịch viên Big4 chi nhánh

Mình cũng làm bank 2 năm, công việc thì ngược lại với bạn, khá là nhàn nên tự nhiên bị chán, muốn refresh bản thân. Thế là quyết định nghỉ 1 năm đi du lịch. Đi chơi 1 năm xong thì nhớ bank. Giờ thì đang ôn lại để xin vào bank lại. Hihi.
Khi còn chưa có gia đình, lo toan trách nhiệm thì cứ thoải mái lựa chọn làm những gì mình cảm thấy vui và thoải mái là ok nè.
Mình mới nghỉ hơn 1 tháng. Tự nhiên cũng thèm cảm giác bận rộn. Chân tay nhàn rỗi quá. Nhưng nhờ đợt nghỉ này mình xác định mình muốn làm gì rồi. Mình sẽ phấn đấu cho điều đó ^^

Thực sự rất đồng cảm với bạn, mình cũng làm GDV tại PGD của Big4 được hơn 3 năm rồi... mình cũng đang suy nghĩ không biết nên tiếp tục làm nữa hay không? Vì bản thân cũng thực sự yêu thích công việc này... Cố lên bạn nhé!!!! ;);););)

Thực sự rất đồng cảm với bạn, mình cũng làm GDV tại PGD của Big4 được hơn 3 năm rồi... mình cũng đang suy nghĩ không biết nên tiếp tục làm nữa hay không? Vì bản thân cũng thực sự yêu thích công việc này... Cố lên bạn nhé!!!! ;);););)
Nếu bạn yêu thích thì nên tiếp tục. Công việc về học hỏi rất oke, do áp lực về chỉ tiêu và môi trường khiến mình muốn nghỉ thôi :(

Em thì chỉ lảm 8 tháng thôi, bây giờ cũng nghỉ rôi, đọc bài tâm sự của Chị mà cứ ngỡ mình của ngày hôm qua. e cũng từng nghĩ là kiếm tiền rồi tính, nhưng bây giờ tiền đối với em ko quan trọng, quan trọng là em làm đc điều e muốn làm. Chúc chị thành công với công việc chị đã chọn :)

Em thì chỉ lảm 8 tháng thôi, bây giờ cũng nghỉ rôi, đọc bài tâm sự của Chị mà cứ ngỡ mình của ngày hôm qua. e cũng từng nghĩ là kiếm tiền rồi tính, nhưng bây giờ tiền đối với em ko quan trọng, quan trọng là em làm đc điều e muốn làm. Chúc chị thành công với công việc chị đã chọn :)
Trời ơi. Em giống chị kinh khủng. Chị cứ nghĩ chỉ cần tiền thôi. Có tiền là có tất. Nhưng có tiền chị lại ko có thời gian tiêu tiền :(. Cảm thấy mình như cái máy kiếm tiền

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên