Giao dịch viên Big4 chi nhánh

ui, Vietcom mà kêu nữa gì trời. tớ thấy Vietin mới mệt vì hệ thống của Vietin rất phức tạp, đang dần ổn định thôi, đang cố gắng qua Vietcom xem sao^^
Mình làm PGD CN bạn ạ. Ôm đồm rất nhiều, bạn đọc thì có thể thấy những việc mình làm mà.

chị vân vân và mn có ai biết lương HTTD eximbank bao nhiêu k? e dc gọ đi pv vị trí này nhưng đang phân vân k biết có nên đi k? vì chỗ cũ tuy lương thấp nhưng mt cũng ok....chỉ sợ mất công đi pv mà lương 5 -6 củ :( k bõ công nhảy việc

chị vân vân và mn có ai biết lương HTTD eximbank bao nhiêu k? e dc gọ đi pv vị trí này nhưng đang phân vân k biết có nên đi k? vì chỗ cũ tuy lương thấp nhưng mt cũng ok....chỉ sợ mất công đi pv mà lương 5 -6 củ :( k bõ công nhảy việc
Eximbank chị ko biết lương thế nào? Em cứ đi pvan đậu thì ng ta sẽ thương lượng lương trực tiếp với em. Nhưng eximbank là môi trường học hỏi và làm việc tốt. Chị nghe vậy chứ chưa có bạn bè làm đó.

Mình đã từng suy nghĩ như bạn và xác định luôn là cái gì cũng có giá của nó. Sau đấy là quyết tâm ra đi, chuyển sang là chuyên viên của hội sở ngân hàng khác lương thấp hơn nhưng nhàn, thoải mái hơn; cơ hội thăng tiến thì còn xa lắm :D

Mình đã từng suy nghĩ như bạn và xác định luôn là cái gì cũng có giá của nó. Sau đấy là quyết tâm ra đi, chuyển sang là chuyên viên của hội sở ngân hàng khác lương thấp hơn nhưng nhàn, thoải mái hơn; cơ hội thăng tiến thì còn xa lắm :D
Mình cũng đang định hướng như vậy :(

Cám ơn bạn. Nhiều khi mình nghĩ bản thân vui vẻ là được. Không mơ mộng nhiều chỉ muốn vui sống từng ngày.
Mình cũng làm bank 2 năm, công việc thì ngược lại với bạn, khá là nhàn nên tự nhiên bị chán, muốn refresh bản thân. Thế là quyết định nghỉ 1 năm đi du lịch. Đi chơi 1 năm xong thì nhớ bank. Giờ thì đang ôn lại để xin vào bank lại. Hihi.
Khi còn chưa có gia đình, lo toan trách nhiệm thì cứ thoải mái lựa chọn làm những gì mình cảm thấy vui và thoải mái là ok nè.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên