Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Có bạn nào ở Chi nhánh Hà Nội nhận được tin nhắn thông báo trúng tuyển không?

mình cũng vừa nhận được tn của cn hà nội thông báo là 29/11 đến làm thủ tục

Có bạn nào nhận được thông báo trúng tuyển chi nhánh Hà Nội qua tin nhắn từ số o912151930 không? mình vừa nhận được nhưng thấy là lạ sao ấy

Có bạn nào nhận được thông báo trúng tuyển chi nhánh Hà Nội qua tin nhắn từ số o912151930 không? mình vừa nhận được nhưng thấy là lạ sao ấy
Tớ cũng nhận được từ số này bạn ah/ Nhưng tớ nộp hồ sơ ở chi nhánh Long Biên cơ. Gọi lại hỏi anh ấy nói là tuyển chung cả hệ thống nên không có vấn đề gì? Đã nên vui chưa nhỉ? :D:D:D

Tớ cũng nhận được từ số này bạn ah/ Nhưng tớ nộp hồ sơ ở chi nhánh Long Biên cơ. Gọi lại hỏi anh ấy nói là tuyển chung cả hệ thống nên không có vấn đề gì? Đã nên vui chưa nhỉ? :D:D:D
Hợ, t cũng nộp Long Biên. Nhưng nhằm một nỗi sao lại có kiểu thông báo qua tn thế này nhỉ. t còn tưởng đứa bạn nào chơi hiểm trêu mình cơ. Hix, nên vui chưa ta?? :D

Hợ, t cũng nộp Long Biên. Nhưng nhằm một nỗi sao lại có kiểu thông báo qua tn thế này nhỉ. t còn tưởng đứa bạn nào chơi hiểm trêu mình cơ. Hix, nên vui chưa ta?? :D
Ôi, tớ với bạn bị có duyên. Có được là đồng nghiệp ko nhỉ? t vẫn hơi hơi lo lo sao ấy. hihi. Nhưng trong lòng xôn xao cực.

Tớ thi CN HN, cũng vừa nhận được tn từ số này, hẹn 8h 29/11 có mặt tại chi nhánh. Các bạn có được nt như vậy không?

Ôi, tớ với bạn bị có duyên. Có được là đồng nghiệp ko nhỉ? t vẫn hơi hơi lo lo sao ấy. hihi. Nhưng trong lòng xôn xao cực.
T đến h tay vẫn còn run, chưa cầm được cái điện thoại lên mà gọi cho anh ấy xác nhận đây. hix. Làm thế nào mà xác định được thật giả để còn phấn khởi dần nhỉ hixhix. Chưa thi lo, thi xòn chờ kết quả lo, h có kết quả ui mà không biết thế nào lại còn lo hơn nữa. hix

Tớ thi CN HN, cũng vừa nhận được tn từ số này, hẹn 8h 29/11 có mặt tại chi nhánh. Các bạn có được nt như vậy không?
T cũng nhận được tin nhắn như thế bạn à. Ở tầng 6, số 19 Trần Hưng Đạo đúng không? hihi.
Thi bao nhieu cái NH, giờ nhận được thông báo trúng tuyển lại qua tin nhắn nên bị sao sao ấy. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,529
Thành viên mới nhất
duyentran141197
Back
Bên trên