Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Không biết khi nào thì có kết quả sơ loại hồ sơ nhỉ? Mình bằng giỏi nhưng vướng em chiều cao nên không biết có qua nổi không nữa :(

TÌnh hình là thằng bạn mình làm ở Exim HN htrc vừa gọi cho mình bảo là sếp nó hỏi mình là bạn nó ah, rồi học hành thế nào, đang làm đâu, sao nghỉ, bala, bakla... Đang thanh lọc hồ sơ, cơ mà ko biết thế nào

Bên Hn ( Trần Hưng Đạo ) mình đi nộp mấy ngày cuối cũng chả có vấn đề j cả :D mấy anh chị rất thân thiện bt
Chi nhánh Hà nội thấy bảo lấy có 1 kế toán nên t k qua đấy nộp :D. T qua HBT họ k nhận kế toán nên t qua DD lun, bên DD k thân thiện lắm c a :)

ái vụ bằng giỏi có thật không vậy, vì đã giới hạn 4 trường, rồi giới hạn ngành, giờ lọc đến bằng giỏi, thì mình nghĩ không biết tỉ lệ đi thi được bao nhiêu nữa ...haiz. Mình nghĩ bằng giỏi là tốt, nhưng không phải là tất cả. Bằng giỏi mà không có kiến thức thực tế, kiến thức xã hội thì cũng vô ích thôi.
Đồn đại kinh thật, gió quá mát. M` thấy nếu chỉ lọc bằng giỏi đi thi thì sao NH ko ghi cái chữ GIỎI to đùng trong thông báo tuyển dụng đi, hay là để đó để còn lách. Thật sự mà có cái vụ này ở đây thì mình cảm thấy rất buồn với Exim bank, nếu thấy khá thì trả luôn từ khi nộp hso đi. Đúng là 1 bộ hồ sơ chả đáng là BAO NHIÊU TIỀN và BAO NHIÊU CÔNG SỨC BỎ RA ĐỂ SOẠN HỒ SƠ, nhưng công đi và sự hi vọng to đùng ngã ngửa, chờ, chờ và chờ...và cuối cùng chả được gì. Mệt hết cả người

Tớ là con gái đi nộp muộn, a í bảo k nhận nữ nữa :) Rồi 1 lúc cho hồ sơ vào xem xét chắc không qua r:)

Mình nộp hồ sơ và được bảo là "Anh vẫn nhận hồ sơ, không sao cả. Nhưng mà nhiều quá 400 hồ sơ chỗ anh thì lấy 5 người. Bọn anh lọc ra những ai bằng giỏi đi thi thôi. Em nên cầm hồ sơ về cho khỏi phí ra. Không để đây anh vẫn nhận nhưng chắc sẽ bị loại." Ai không được bằng giỏi thì xác định trước là không được thi nhé.:|
Bạn ơi, bạn nộp chi nhánh nào thế? Nghe bạn nói mình tập xác đinh luôn rồi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back