Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

lội lại mấy page đầu đi green-river, có bạn đến chi nhánh HBT nộp nhưng ở đó họ nói chỉ tuyển TTQT
Nên c qua đó hỏi thử xem :)
bạn mình bảo Eximbank Hai bà trưng tuyển cả TTQT à? sao mình tìm mãi không thấy thông tin gì:( bạn nào đi nộp HBT hỏi giùm mình cái đi:D

Vừa đi nộp ở chi nhánh Đống Đa về. khách hàng thấy có 1,2 người còn con số ứng viên thì gấp 20 lần. và tin buồn cuối cùng là hết giờ nộp hồ sơ. mai quay lại. các chi nhánh khác có như thế này không nhỉ. các bạn phát biểu cho mọi người xem nhé

Vừa đi nộp ở chi nhánh Đống Đa về. khách hàng thấy có 1,2 người còn con số ứng viên thì gấp 20 lần. và tin buồn cuối cùng là hết giờ nộp hồ sơ. mai quay lại. các chi nhánh khác có như thế này không nhỉ. các bạn phát biểu cho mọi người xem nhé
Chắc cũng tương tự thôi b à, mấy ngày cuối rồi, đông là phải :D

sao lại thế nhỉ, hqua t đến nộp cn Đống Đa thì họ đuổi về bảo ko nhận hồ sơ nữa >"< chẳng thèm hỏi mình nộp vị trí nào luôn :((

sao lại thế nhỉ, hqua t đến nộp cn Đống Đa thì họ đuổi về bảo ko nhận hồ sơ nữa >"< chẳng thèm hỏi mình nộp vị trí nào luôn :((
Thậ á, tớ đang định mai nộp Đống Đa đây :-s
Thế có nghĩa là mai họ vẫn nhận hồ sơ hả bạn?
P/S: Ai nộp được trong ngày hôm nay thì thông báo nhé, tình hình này khéo đông quá nên họ dừng trước thời hạn :((

t hum nay nộp Đống Đa vẫn nộp được.Nhưng nghe mấy a chị thu hồ sơ nói chuyện với nhau là số lượng đông quá như thi đại học.Nghe nói giờ chi nhánh Hà nội chỉ nhận bằng khá đổ lên.:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên