Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

HN t đi lấy thẻ dự thi NHNN thấy cũng k đông lắm, chắc nhìu mem bỏ thi giống bạn đấy. uk, bao nhiêu công ôn!!!:( hic. bó chân rùi. Về tung xúc xắc bạn ạ!!hì hì....140 của tui. á á á. sao k là tuần sau nhỉ?? cơ hội đã ít, chắt chiu từng tí...bjo lại phải bỏ 1 kai....
Chia buồn vs bạn, t đoán b là girl. t nghĩ cơ hội ở NHNN cũng ko cao đâu, t bỏ thi NHNN bạn ah, vào exim cũng khó +.+ haixx chúc bạn có quyết định may mắn và quyết định nhanh lên há, ah, mà nếu định thi NHNN thì chc bạn cũng bỏ ra 140k+ công sức ôn ko nhỏ nên cũng khổ :(

t thấy đề thi năm ngoái là tự luận, năm nay ko biết thế nào.
tiếng anh thì là 40 câu trắc nghiệm và 15 câu reading ( đây là t xem đc ở thi Tín dụng 1 CN trong cần thơ) chắc mình cũng thế thôi.
nhưng t thi kế toán, ko biết là trắc nghiệm hay tự luận nữa ~ ~.
Còn 2 ngày để ôn, cố lên các bạn nhá :)

hqua tớ bị mất ví mất hết giấy tờ, t7 này đi thi ko có CMT ng ta có cho vào ko các b nhỉ? sao mà đen đủ đường thế này chứ, huhu

Hnay lại đi thi, chuẩn bị chiến exim nữa, lúc thì ngồi mốc ở nhà, luk thì như chạy sô, có ae nào có thông tin j về đề thi ko share ms, định luyện thi cấp tốc mà tìm hoài ko đc đề kế toán exim, toàn tín dụng thui :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên