Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

HN t đi lấy thẻ dự thi NHNN thấy cũng k đông lắm, chắc nhìu mem bỏ thi giống bạn đấy. uk, bao nhiêu công ôn!!!:( hic. bó chân rùi. Về tung xúc xắc bạn ạ!!hì hì....140 của tui. á á á. sao k là tuần sau nhỉ?? cơ hội đã ít, chắt chiu từng tí...bjo lại phải bỏ 1 kai....
Chia buồn vs bạn, t đoán b là girl. t nghĩ cơ hội ở NHNN cũng ko cao đâu, t bỏ thi NHNN bạn ah, vào exim cũng khó +.+ haixx chúc bạn có quyết định may mắn và quyết định nhanh lên há, ah, mà nếu định thi NHNN thì chc bạn cũng bỏ ra 140k+ công sức ôn ko nhỏ nên cũng khổ :(

t thấy đề thi năm ngoái là tự luận, năm nay ko biết thế nào.
tiếng anh thì là 40 câu trắc nghiệm và 15 câu reading ( đây là t xem đc ở thi Tín dụng 1 CN trong cần thơ) chắc mình cũng thế thôi.
nhưng t thi kế toán, ko biết là trắc nghiệm hay tự luận nữa ~ ~.
Còn 2 ngày để ôn, cố lên các bạn nhá :)

hqua tớ bị mất ví mất hết giấy tờ, t7 này đi thi ko có CMT ng ta có cho vào ko các b nhỉ? sao mà đen đủ đường thế này chứ, huhu

Hnay lại đi thi, chuẩn bị chiến exim nữa, lúc thì ngồi mốc ở nhà, luk thì như chạy sô, có ae nào có thông tin j về đề thi ko share ms, định luyện thi cấp tốc mà tìm hoài ko đc đề kế toán exim, toàn tín dụng thui :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên