Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

T được chi nhánh đống đa vị trí kế toán được gọi đi thi nhé :D, tn theo kiểu hệ thống chc các bạn được đi thi sẽ có tn cả thui (hí hí , họ ko đọc đơn xin dự tuyển các bác ah :)))

Tớ cũng được báo rùi, không biết là thi thế nào nhỉ, gồm những môn nào,thi kế toán và anh văn hả cả nhà.

Vừa nhận được tin nhắn báo thi xong cả nhà ạ, vừa vui mà cũng vừa lo; thi tự luận chắc trượt mất.hic

Mình vừa nghe thằng bạn đang làm ở Exim nói là năm nay Hội sở ra đề, chấm thi luôn, tình hình là ae ai có đề thi kế toán năm ngoái chia sẻ cho mọi người nhé

Các bạn ơi! T cũng đc Đống Đa gọi nè. Nhưng chẳng biết làm thế nào. Trùng lịch thi NHNN chi nhánh HN rùi. t phải làm sao đây??? hic hic. Trùng lun địa điểm và giờ thi chứ.....

Chia buồn vs bạn, t đoán b là girl. t nghĩ cơ hội ở NHNN cũng ko cao đâu, t bỏ thi NHNN bạn ah, vào exim cũng khó +.+ haixx chúc bạn có quyết định may mắn và quyết định nhanh lên há, ah, mà nếu định thi NHNN thì chc bạn cũng bỏ ra 140k+ công sức ôn ko nhỏ nên cũng khổ :(
Các bạn ơi! T cũng đc Đống Đa gọi nè. Nhưng chẳng biết làm thế nào. Trùng lịch thi NHNN chi nhánh HN rùi. t phải làm sao đây??? hic hic. Trùng lun địa điểm và giờ thi chứ.....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên