Eximbank Eximbank tuyển dụng Cán bộ kinh doanh tại CN Ba Đình & CN Hai Bà Trưng (Hà Nội)

sáng nay mình đi nộp hồ sơ chi nhánh ba đình mà chị thu hồ sơ k đi làm. có mấy chị khác bảo thứ 2 đến nộp, mà mai là hết hạn rồi. liệu thứ 2 nộp được không đây.huhu

Hôm rồi mình ko chuẩn bị kịp hồ sơ, gọi đt đc chuyển máy cho chị nhân sự, chị áy bảo hồ sơ phải công chứng đầy đủ :(

Mọi người ơi, cho mình hỏi với. Liệu bjo thì có lịch thi nhỉ, ko bít có nhanh ko ạ? :(

Đã có bạn nào nhận được tb từ Exim chưa vậy? Mình nộp tại CN HBT vừa rồi, vẫn chưa thấy thông tin gì, hoang mang quá :(

Bảo đầu tháng 9 có tbao mà chưa thấy gì nhỉ. Ko biết thi trắc nghiệm hay tự luận:(. Ai nộp Ba đình có tbao gì chưa ạ?

Bảo đầu tháng 9 có tbao mà chưa thấy gì nhỉ. Ko biết thi trắc nghiệm hay tự luận:(. Ai nộp Ba đình có tbao gì chưa ạ?
M cũng nộp CN Ba Đình, cũng chưa thấy thông báo gì. Mà t ko nộp giấy khai sinh ko biết có sao k? Hôm chị nhân sự bảo e bổ sung cho cái giấy đó nhưng quên xừ mất, mà rõ ràng trong danh mục hồ sơ ở website ko có mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên