Được ACB gọi bổ sung hồ sơ có khi nào rớt không

Chào cả nhà!

Đợt vừa rồi em có thi tuyển và phỏng vấn ở ACB xong được gọi bổ sung hồ sơ, em có hỏi kết quả thì phòng ns k nói đậu hay rớt chỉ nói đang xem xét và kêu em chờ bữa tới giờ 2 tuần rồi k thấy gọi điện làm em thấy hoang mang quá, không biết có nên gọi lên hỏi thử không:(:(

Tiện thể cho em hỏi ký offer là bao gồm những gì trong đó: lương thưởng,phụ cấp,chế độ lv...???
Có ACE nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em, thanks cả nhà :)

ACB ó khung lương sẵn, chính vì vậy là 1 nhược điểm khi đánh đồng mức lương của các vị trí khác nhau.
Ngoài mức lương ra thì chế độ đãi ngộ khá tốt, thương tết 3-6 tháng. lễ lớn có tiền thưởng.
Nhưng bù lại lương không cao, sinh viên mới ra 7tr hết mức. hết

lương chính thức mình đc thông báo là 6tr (ko biết gồm phụ cấp chưa). chắc do mình học trái ngành nên bị hạ 1 bậc thì phải?

lương kinh doanh = lương thực nhận khi thỏa thuận - lương cơ bản (trên dưới 4tr thôi). Chứ ko có chuyện tùy tình hình hàng tháng đâu.
Nếu bạn apply vào các công ty con của acb như aict, acbs,... thì tùy vào công việc bạn cứ deal thêm, như vậy bạn sẽ được thêm phụ cấp từ công ty con đó nữa.
Người ta nói 6tr vậy thôi, nhưng bạn cứ ép lương lên, hồi đó mình cũng vậy nhưng mình ko chịu ép lên 8tr họ vẫn chấp nhận, mình mới ra trường còn chưa có = tốt nghiệp 9 thức nữa =D =D

B ơi ko có chứng chỉ t.a thì có pass k b? Mình cũng đc gọi bshs nhưg chưa có t.a, mình hỏi thì bảo chưa có kqua, ko biết sao nữa :(
Bình thường thôi cô gái ! Mình đang thử việc và chưa có bất kỳ cái chứng nào đây ! :)))))))

Mình đã pass vòng phỏng vấn và được gọi bổ sung hồ sơ bản scan qua mail nhân sự từ hôm thứ 7. Tới giờ mình chưa nhận được phản hồi từ ACB nữa. Không biết như thế nào. Đang chờ ACB vì PGBank mình đã được thông báo lương.

Mình đã pass vòng phỏng vấn và được gọi bổ sung hồ sơ bản scan qua mail nhân sự từ hôm thứ 7. Tới giờ mình chưa nhận được phản hồi từ ACB nữa. Không biết như thế nào. Đang chờ ACB vì PGBank mình đã được thông báo lương.
bạn đã đc gọi ky offer chưa. mình cũng mới đc gọi bổ sung scan hồ sơ. vậy là có phải là đỗ rồi không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên