Được ACB gọi bổ sung hồ sơ có khi nào rớt không

Chào cả nhà!

Đợt vừa rồi em có thi tuyển và phỏng vấn ở ACB xong được gọi bổ sung hồ sơ, em có hỏi kết quả thì phòng ns k nói đậu hay rớt chỉ nói đang xem xét và kêu em chờ bữa tới giờ 2 tuần rồi k thấy gọi điện làm em thấy hoang mang quá, không biết có nên gọi lên hỏi thử không:(:(

Tiện thể cho em hỏi ký offer là bao gồm những gì trong đó: lương thưởng,phụ cấp,chế độ lv...???
Có ACE nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em, thanks cả nhà :)

Có ACE nào đã từng bổ sung hồ sơ ACB cho mình ít kinh nghiệm:eek:
Bsung hso là trúng tuyển rùi đó bạn , chỉ là phải chờ đợi ngày ký offer thui , hồi đó mình mất 1 tuần bsung và tuần sau thì được ntin ký offer. Đừng quá lo nhé . Khi ký offer có đề sẵn mức lưong thử việc và chinh thức ( gồm phụ cấp) để bạn xem trước cho vui. Nhân tiện cho hỏi bạn thi tuyển ở đâu và vị trí gì

Bsung hso là trúng tuyển rùi đó bạn , chỉ là phải chờ đợi ngày ký offer thui , hồi đó mình mất 1 tuần bsung và tuần sau thì được ntin ký offer. Đừng quá lo nhé . Khi ký offer có đề sẵn mức lưong thử việc và chinh thức ( gồm phụ cấp) để bạn xem trước cho vui. Nhân tiện cho hỏi bạn thi tuyển ở đâu và vị trí gì
Bạn cho mình hỏi lương chính thức là trong đó đã bao gồm phụ cấp chưa hay phụ cấp riêng..lương mình hồi bên cty cũ khoảng 8tr k biết bên này có cao k..mình thi tuyển vị trí IT :)

được gọi bổ sung hồ sơ thì pass rồi đó bạn, lo sắm sửa chuẩn bị đi làm đi :D bạn mới ra trường hay sao. Nếu mới ra trường thì lương thử việc 4.675.000đ, lương chính thức 5.500.000đ, phụ cấp ăn trưa 450.000đ, ngoài ra tùy theo từng vị trí thì còn có thêm phụ cấp xăng xe, điện thoại gì đấy nữa

được gọi bổ sung hồ sơ thì pass rồi đó bạn, lo sắm sửa chuẩn bị đi làm đi :D bạn mới ra trường hay sao. Nếu mới ra trường thì lương thử việc 4.675.000đ, lương chính thức 5.500.000đ, phụ cấp ăn trưa 450.000đ, ngoài ra tùy theo từng vị trí thì còn có thêm phụ cấp xăng xe, điện thoại gì đấy nữa
Mình ra trường đi làm 4 năm rồi bạn..k biết có trả lương theo kn hay theo vị trí,không biết mình có deal lương dc k nhỉ;)

Uhm , đúng là cùng 1 vị trí , nhưng mức lương khác nhau . Cái này là mình bất ngờ thấy khi ký offer cùng mấy bạn khác . Mỗi người 1 tờ ofer riêng , nhưng ko ai đc nhìn của nhau . Có thể tuỳ kinh nghiệm và trình độ nên họ xếp lươg cho mình. Còn thương lượng thì mình ko pit sao . Lương thì họ sẽ ghi rõ từng mục : lươg căn bản , phụ cấp cơm trưa, xăng xe, thưởng doanh số gì đấy tuỳ nơi....tự mình phai tính ra lương tổng....hihi... Bạn ứng tuyen ở hcm hả

Uhm , đúng là cùng 1 vị trí , nhưng mức lương khác nhau . Cái này là mình bất ngờ thấy khi ký offer cùng mấy bạn khác . Mỗi người 1 tờ ofer riêng , nhưng ko ai đc nhìn của nhau . Có thể tuỳ kinh nghiệm và trình độ nên họ xếp lươg cho mình. Còn thương lượng thì mình ko pit sao . Lương thì họ sẽ ghi rõ từng mục : lươg căn bản , phụ cấp cơm trưa, xăng xe, thưởng doanh số gì đấy tuỳ nơi....tự mình phai tính ra lương tổng....hihi... Bạn ứng tuyen ở hcm hả
Đúng rồi mình ở HCM bạn..nếu khi ký offer mà mình thấy chưa hợp lý thì mình có bàn bạc lại dc k hay là mức lương trong offer là fix luôn

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back