Được ACB gọi bổ sung hồ sơ có khi nào rớt không

Chào cả nhà!

Đợt vừa rồi em có thi tuyển và phỏng vấn ở ACB xong được gọi bổ sung hồ sơ, em có hỏi kết quả thì phòng ns k nói đậu hay rớt chỉ nói đang xem xét và kêu em chờ bữa tới giờ 2 tuần rồi k thấy gọi điện làm em thấy hoang mang quá, không biết có nên gọi lên hỏi thử không:(:(

Tiện thể cho em hỏi ký offer là bao gồm những gì trong đó: lương thưởng,phụ cấp,chế độ lv...???
Có ACE nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em, thanks cả nhà :)

Mình vừa được trúng tuyển vào vị trí chuyên viên thẻ, không biết mức lương có giống với trong bảng Thông tin ứng viên mình gửi cho Ngân hàng không vậy mọi người? Mình nhận được tin nhắn lên kí offer vào thứ 6 này.
pv nvkd thẻ hỏi gì vậy bạn?mình sắp pv vị trí này.hic

Bsung hso là trúng tuyển rùi đó bạn , chỉ là phải chờ đợi ngày ký offer thui , hồi đó mình mất 1 tuần bsung và tuần sau thì được ntin ký offer. Đừng quá lo nhé . Khi ký offer có đề sẵn mức lưong thử việc và chinh thức ( gồm phụ cấp) để bạn xem trước cho vui. Nhân tiện cho hỏi bạn thi tuyển ở đâu và vị trí gì
Người ta có đòi hợp đồng lao động cũ nếu mình đã đi làm ở ngân hàng khác không bạn?

Chào cả nhà!

Đợt vừa rồi em có thi tuyển và phỏng vấn ở ACB xong được gọi bổ sung hồ sơ, em có hỏi kết quả thì phòng ns k nói đậu hay rớt chỉ nói đang xem xét và kêu em chờ bữa tới giờ 2 tuần rồi k thấy gọi điện làm em thấy hoang mang quá, không biết có nên gọi lên hỏi thử không:(:(

Tiện thể cho em hỏi ký offer là bao gồm những gì trong đó: lương thưởng,phụ cấp,chế độ lv...???
Có ACE nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em, thanks cả nhà :)
rồi bạn có trúng tuyển ko? bs hồ sơ có cần hợp đồng lao động cũ ko? (nếu đã đi làm tr đó rồi)o_O

Vậy là tất cả mọi người đc gọi đều trúng đúng k ạ? Sáng hqua mình đc pvan mà sáng hnay đã thấy gọi bổ sung sổ hộ khẩu rồi, cũng k nói là đỗ hay k. Như vậy là đỗ rồi hả cá bác :D

em thì đc gọi thông báo đậu, đc thông báo thông tin hết là 19/10 đi làm ở cn nào, lương lậu ra sao này kia, nhưng chưa thấy kêu bs hồ sơ @@ mà theo lịch thì t2 tuần sau lên nhận việc ở cn rồi? có nên gọi lại cho acb hỏi ko nhỉ :(( e lo quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên