DongABank DongABank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [30.04.2013]

Có ai trong nhà mình đã đc gọi đi test tại Gò Vấp chưa zậy ? Đợi dài cả cổ k thấy j hết trơn:-s

Mấy bạn ui, cho mình hỏi chút: đầu tháng 4 mình có ứng tuyển vị trí kế toán, giờ tình trạng hồ sơ mình là "Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc", nhưng mình vẫn chưa nhận dc đt đi sơ tuyển. Giờ mình thấy trên web Đông Á, đang tuyển vị trí GDV, mình rất mún ứng tuyển thêm vị trí này nữa (mình thích làm GDV), nhưng hok bít ứng tuyển 2 vị trí thì hồ sơ mình có bị loại hay hok? Bạn nào có kinh nghiệm rùi, trả lời giúp mình với. Thanks nhìu nhìu ^^

Mấy bạn ui, cho mình hỏi chút: đầu tháng 4 mình có ứng tuyển vị trí kế toán, giờ tình trạng hồ sơ mình là "Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc", nhưng mình vẫn chưa nhận dc đt đi sơ tuyển. Giờ mình thấy trên web Đông Á, đang tuyển vị trí GDV, mình rất mún ứng tuyển thêm vị trí này nữa (mình thích làm GDV), nhưng hok bít ứng tuyển 2 vị trí thì hồ sơ mình có bị loại hay hok? Bạn nào có kinh nghiệm rùi, trả lời giúp mình với. Thanks nhìu nhìu ^^
Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc thì mình nghĩ họ sẽ gọi thôi, còn nếu chắc chắn bạn nên gọi lên hỏi lại bên tuyển dụng xem sao. Sau đó hãy quyết định có nên ứng tuyển nữa không. Chúc bạn may mắn!

haizzzzz...out dongabank mới đau chứ!!!!! tưởng có KN GDV ở ACB 1 năm là ok...haizzzzzzzzzz :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,588
Thành viên mới nhất
coalchambermerc
Back
Bên trên