DongABank DongABank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [30.04.2013]

Bạn đc hỏi vậy nhà nhiều rồi đó, anh đó hỏi mình đúng 2 câu là xong, chưa đầy 3 phút, biết số phận luôn!!! :(

Hix. Mình còn k được gọi đi pv nữa :((.
Vô trang web của Đông Á thì thấy tình trạng hồ sơ "đang xử lí".
Mấy bạn đi phỏng vấn oy chỗ tình trạng hồ sơ ngta ghi là đã xử lí xong hả mọi ng?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hix. Mình còn k được gọi đi pv nữa :((.
Vô trang web của Đông Á thì thấy tình trạng hồ sơ "đang xử lí".
Mấy bạn đi phỏng vấn oy chỗ tình trạng hồ sơ ngta ghi là đã xử lí xong hả mọi ng?

chắc còn gọi sơ tuyển vài đợt nữa đó bạn, mình thấy web DongA gia hạn thời gian đến 10/5
đc thì tình trạng hs là "Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc"

Hôm wa mình mới đi sơ tuyển tại Gò Vấp,thấy có 1 anh và 1 chị,Anh thì nhìn mặt nghiêm khắc,khó tính,đẹp zai,k cười zới ai hết.Còn chị thì luôn luôn cười,nói chuyện vui vẻ,dễ thương nhưng pv ai cũng lâu hết...hix,theo mọi ng khuyên thì nên chọn anh....và mình cũng theo mọi ng lên với a,chỉ có :
"Chào e!e tự giới thiệu về mình
E có biết cv của GDV là gì k?...mình huyên thuyên xong
E thấy bản thân mình có điểm gì phù hợp với vị trí ứng tuyển....
E muốn mức lương bao nhiêu ? tạii a cũng nhìn vào bảng TTUV của mình (đã ghi rồi )nên nói luôn "Dạ 4 tr tới 6 tr"
Thanks e!NH sẽ báo kết quả cho e sau..." => thế là Xong,chưa tới 4p nữa.K biết kết quả sau đây.Sợ out wá.
Mà ai lên a cũng chỉ hỏi mấy câu và nói y như vậy (Mọi ng dc a pv nói vậy á).Mà cũng k thấy a nhìn ngoại hình dùm cái...:-|:-| bởi vì mắt a cứ nhìn đăm đăm vào cái màn hình laptop k àh :D.Nên k ai biết kết quả ra sao.bi h ráng đợi kết quả thui.
Một ít chia sẻ với mọi ng,nếu ai pv ở Gò vấp có kết quả thì cho mình biết với nha.thanks!

- - - Updated - - -

sao nộp ra ngoài HN thấy kỳ wá nhỉ?chắc bỏ Bắc Á wá.hix
Hôm đó, mình nghe nói chị thì pv bên Phát triển SP gì đó, còn a PV GDV nên lên gặp a >_< Công nhận, cái mặt ẹp chai vs lạnh húm, k thèm ngó thí sinh lun :)) Làm thí sinh nhìn a moh chết tại chỗ, haha. Đúng là ai a í cũng hỏi thế nhỉ!

Hôm trước phỏng vấn mình có hỏi chị pv là khi nào có kết quả thì chị bảo khoảng sau 6/5 đó mấy bạn :)

Nhà mình ơi cho mình hỏi phần Thông tin mô tả của phần Trình độ chuyên môn phải điền những gì vậy? mình không biết phải viết vào đó những gì, mong nhà mình giúp đỡ.

Bạn phải đăng kí tài khoản tại dongabank.com.vn rồi sau đó tạo hồ sơ, nộp online trên đó luôn.DongaBank không nhận hồ sơ cứng đâu nhé.

30/4 mới hết hạn nộp hồ sơ mà bây h đã phỏng vấn xong rùi à, làm việc tốc độ thế nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên