Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

bạn tớ có người làm đc 10 câu gsat thôi, còn đâu đánh bừa hết còn đc đi phỏng vấn nữa là, có ai bị trượt đâu, các bạn cứ yên tâm đi, ai cũng đc đi phỏng vấn hết nhé :D

chém gió à, chưa thấy ai toạch mà bạn lại toạch =))

Heh2, hồi trưa đùa thôi chứ mình nằm trong số 2000 thằng toạch đó thôi, THấy bảo qua Gsat,tạch pv thì mói ko đc thì chứ toạch Gsat năm sau vẫn thi đc, nói vậy chứ cũng ko chắc vì có thể mình sẽ làm bên bank. Nhưng vẫn muốn trang lịch sử nghề nghiệp của mình có cái tên Samsung:)). Chúc các bạn thi tốt nhé, pvan bên này cũng ko khó lắm đâu,cứ tự tin là qua hết !

Có ai biết xem lại hồ sơ mình đã viết ở đâu không ạ? Quên mất vị trí dự tuyển rồi :(

Trích nguyên văn lời của 1 thành viên bên Vntelecom.org:
"
1.Theo thông tin chym nhợn báo về thì đã có kết quả chấm thi GSAT, có lẽ trong hôm nay ngày mai sẽ có email thông báo.
2.Cũng theo 1 chym nhợn khác ( có độ tin cậy cao hơn ) thì các kỳ thi tuyển trước phải làm bài test lập trình. Bài ko khó lắm, nhưng nên chuẩn trước cho chắc chắn.
3.Cuối cùng, theo nguồn tin chim lợn đích thực, kỳ này thi tuyển SVMC sẽ lấy khoảng 100 người, có thể xông xênh 1 tý nhưng không nhiều. "

Như vậy ai đăng ký bên SVMC cũng khá vất vả.và theo như mình đoán nó có hỏi cả CDMA,Fading, mã PN...

Nếu qua GSAT thì khó cũng vẫn phải tiến lên thôi.

đã có mail nhé bạn, nhưng bên Kinh tế cũng phải làm lập trình à :-o

chỉ SVMC mới phải thi lt sao ấy
còn muốn xem lại hồ sơ thì chỉ vào trang mình nộp. nhưng h cũng ko xem dc nữa , từ lúc hết hạn hs là ko xem dc rồi :)

chỉ SVMC mới phải thi lt sao ấy
còn muốn xem lại hồ sơ thì chỉ vào trang mình nộp. nhưng h cũng ko xem dc nữa , từ lúc hết hạn hs là ko xem dc rồi :)

uh, chắc là vậy, haizzz. mình cũng quên mất vtri ứng tuyển rồi. Thôi đi thêm lần nữa cho biết gland plaza, nghe đồn lắm hot girl trong ấy.
ae nào pv 15h -18h ngày 17-05 ko nhỉ,

Heh2, hồi trưa đùa thôi chứ mình nằm trong số 2000 thằng toạch đó thôi, THấy bảo qua Gsat,tạch pv thì mói ko đc thì chứ toạch Gsat năm sau vẫn thi đc, nói vậy chứ cũng ko chắc vì có thể mình sẽ làm bên bank. Nhưng vẫn muốn trang lịch sử nghề nghiệp của mình có cái tên Samsung:)). Chúc các bạn thi tốt nhé, pvan bên này cũng ko khó lắm đâu,cứ tự tin là qua hết !
chia buồn vs bạn và chúc bạn vào bank nào đó nhé, nhưng tớ thấy Sam sung hơi ảo, thằng bạn t làm có 10 câu rồi đánh bừa hết mà nó vẫn vào, ko hiểu nổi

SEV tuyển cho Thái Nguyên là chính, xác định vào là phải chấp nhận lên Thái Nguyên nhé, thế nên nó mới tuyển cả 3 khóa gần đây (mọi năm chỉ fresh). Không biết nó xếp số BD theo tiêu chí gì. Mình học tài chính, Số BD nhóm A, PV 16, phỏng vấn đầu tiên thì phải, quá buồn so với quy định, nếu PV mấy hôm sau thì có người hỏi han, kiểu này chả mong hỏi han ai để chuẩn bị tốt hơn được.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,568
Thành viên mới nhất
thebeastieboysm
Back
Bên trên