Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

cung tach roi ne :((
Đã toạch GSAT nhé, còn lại 1 mục tiêu duy nhất là MB. Chúc các bạn thi cử tốt nhé,he2. Năm sau rảnh lại thi tiếp:D

- - - Updated - - -

vua tach roi day nay, toan noi bua
bạn tớ có người làm đc 10 câu gsat thôi, còn đâu đánh bừa hết còn đc đi phỏng vấn nữa là, có ai bị trượt đâu, các bạn cứ yên tâm đi, ai cũng đc đi phỏng vấn hết nhé :D

vào tới vòng pv MB, đã có nguồn thông tin rò rỉ là chạy tiền để qua vòng pv của MB, nên bạn nào tạch vòng pv thì đừng hỏi tại sao nha :D

Cũng nhiều ng trượt GSAT mà sao mọi ng cứ kêu là k ai trượt thế nhỉ??? bạn mình trượt nên mình đọc còn thấy buồn vs khó chịu thì hem biết những ng trượt ngta nghĩ gì. Cứ bảo những ng đánh bừa vẫn qua thì 1 là ng ta có làm k tốt thật k hay ng ta chém gió vs bạn thế, t2 là có thể ngta may mắn, đánh trúng nhiều. :-<
Heh2, hồi trưa đùa thôi chứ mình nằm trong số 2000 thằng toạch đó thôi, THấy bảo qua Gsat,tạch pv thì mói ko đc thì chứ toạch Gsat năm sau vẫn thi đc, nói vậy chứ cũng ko chắc vì có thể mình sẽ làm bên bank. Nhưng vẫn muốn trang lịch sử nghề nghiệp của mình có cái tên Samsung:)). Chúc các bạn thi tốt nhé, pvan bên này cũng ko khó lắm đâu,cứ tự tin là qua hết !
anh trung90: chúc anh pv MB tốt nhá, em cũng đc gọi pv MB nữa,đang cày cuốc lấy kinh nghiệm mà cái topic trên ub những 557 trang :) còn pv samsung thì chưa biết chuẩn bị gì nữa :(

Cũng nhiều ng trượt GSAT mà sao mọi ng cứ kêu là k ai trượt thế nhỉ??? bạn mình trượt nên mình đọc còn thấy buồn vs khó chịu thì hem biết những ng trượt ngta nghĩ gì. Cứ bảo những ng đánh bừa vẫn qua thì 1 là ng ta có làm k tốt thật k hay ng ta chém gió vs bạn thế, t2 là có thể ngta may mắn, đánh trúng nhiều. :-<
anh trung90: chúc anh pv MB tốt nhá, em cũng đc gọi pv MB nữa,đang cày cuốc lấy kinh nghiệm mà cái topic trên ub những 557 trang :) còn pv samsung thì chưa biết chuẩn bị gì nữa :(

thì bạn bè họ ko ai trượt thì họ bảo là ko ai trượt chứ sao nữa, đơn giản vậy thôi :)
Còn trượt thì ai chả buồn.

PV thì tiếng anh hay tiếng việt nhỉ. Biết chuẩn bị gì bây giờ cả nhà :ss

Tình hình là đậu pv cả MB và samsung :D. Phỏng vấn bằng tiếng anh hả mọi người. lê văn luyện thôi :D

SEV tuyển cho Thái Nguyên là chính, xác định vào là phải chấp nhận lên Thái Nguyên nhé, thế nên nó mới tuyển cả 3 khóa gần đây (mọi năm chỉ fresh). Không biết nó xếp số BD theo tiêu chí gì. Mình học tài chính, Số BD nhóm A, PV 16, phỏng vấn đầu tiên thì phải, quá buồn so với quy định, nếu PV mấy hôm sau thì có người hỏi han, kiểu này chả mong hỏi han ai để chuẩn bị tốt hơn được.

ồ ồ, thế có thể gần mình đấy, mình A-20, bạn pv hôm nào thế

Cảm ơn bạn nhé:), pv ở SS thì dễ hơn với bên MB đấy, ng ta co hỏi có ý định học cao học không thì tuyệt đối và kiên quyết nói là không nhé, e muốn tập trung toàn tâm toàn lực cho công việc,nỗ lực để hoàn thành tốt cv nếu trở thành nhân viên của SS. T.lời có ý định vừa đi làm vừa học cao học là nó cho out đó, chia sẻ với bạn 1 chút nhé,he2. Goodluck

- - - Updated - - -

vào tới vòng pv MB, đã có nguồn thông tin rò rỉ là chạy tiền để qua vòng pv của MB, nên bạn nào tạch vòng pv thì đừng hỏi tại sao nha :D

:)), thật hay đùa vậy, bạn của bạn đi đg tắt hay là chính đồng chí đấy.:, cho xin cái giá cái

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên