Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

mình đi thi cũng trên tinh thần cọ xát là chính, ngắm và cảm nhận cais trung tâm hội nghị quộc gia là nhỉ. về đi đâu cũng tấm tắc khen cái chỗ đấy sao mà to và đẹp đến thế. quả là không bõ công ngồi apply vào samsung. đúng là một trong những tập đoàn lớn nhất thế giới có khác, thuê hẳn trung tâm hội nghị quốc gia để tổ chức thi tuyển. lúc vào đó cũng làm mình choáng ngợp một lúc :)) cơ mà mình làm bài cũng chán, phần toàn radom cũng khoảng 7 8 câu cuối. phần logic thì làm được nhiều hơn nhưng chắc cũng k hi vọng gì. thôi nói chung được đi thi thế này là quá hạnh phúc rồi hi hi

Có 1 điều mình thấy SamSung ko hài lòng đó là dù mình trượt nhưng ít nhất hãy cho mình 1 cái email nói mình trượt và cảm ơn mình đã quan tâm đến chương trình chứ, đằng này chả có tin gì, nếu ko thấy các bạn nói là đi thi chắc mình chẳng biết đã có kết quả vòng 1 :((((((

Có 1 điều mình thấy SamSung ko hài lòng đó là dù mình trượt nhưng ít nhất hãy cho mình 1 cái email nói mình trượt và cảm ơn mình đã quan tâm đến chương trình chứ, đằng này chả có tin gì, nếu ko thấy các bạn nói là đi thi chắc mình chẳng biết đã có kết quả vòng 1 :((((((
C intern hay lam o KPMG a, the thi thi Samsung lam j nua :D

Bằng giỏi hoặc profile khủng hay bị tạch vòng hồ sơ của SS lắm. tớ đọc ở 1 diễn đàn bảo là SS ko yêu cầu giỏi, chỉ cần bằng khá và chăm chỉ thôi :D

Tình hình là mình cũng vừa thi vòng 2 xong. Làm đc khoảng 60%. Nhưng chắc chỉ được 50%:-< Mọi người thử vào xem cái trang web lúc mình đăng kí hồ sơ ý. Chỗ "tình trạng của tôi" sao của mình nó lại ghi là no data nhỉ :|

Bạn ơi.cho tớ hỏi chút. Tớ cũng nhận đc invitation letter của SAE yêu cầu nộp bảng điểm và cover letter. Nhưng mà khổ nỗi tớ ko apply SAE. Tớ chỉ apply mỗi đợt tuyển fresh thôi nhưng toạch hồ sơ :( Trong mail ghi là nộp trước ngày 4/5/2013 và kết quả sẽ đc thông báo sau đó 2 tuần. Bạn có nhận đc mail như thế ko? Ko hiểu họ lấy application form của tớ ở đâu :-ss

tớ có, c cứ làm theo họ đi, biết đâu đấy, đúng k? hì hì, và bjo bọn mình ngồi chờ đợi thui. ^^

Tình hình là mình cũng vừa thi vòng 2 xong. Làm đc khoảng 60%. Nhưng chắc chỉ được 50%:-< Mọi người thử vào xem cái trang web lúc mình đăng kí hồ sơ ý. Chỗ "tình trạng của tôi" sao của mình nó lại ghi là no data nhỉ :|

Mình vẫn ghi là hồ sơ đạt(Tham gia thi GSAT)như lúc trước khi thi mà.

Chắc là do trình duyệt Web bạn dung thôi.Hoặc có thể bạn đã dc chon hoặc ko.

uk. Sao của mình lại ko có nhỉ.Chỉ sợ tiện tay xóa lúc nào ko biết. Không biết có ảnh hưởng gì ko. Chờ đến mùng 10 vậy.Cảm ơn bạn nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên