Cứu mình với: Bộ đề thi GSAT vào Samsung

Hic hic.hum nay mình làm chán òm.chả biết có đúng ko nữa.mấy câu hình vẽ bá đạo thiệt.xoay xoay và xoay chóng hết cả mặt.Khả năng là phải hát câu: Có một ngày như thế anh đi.Anh đi đâu về đâu . Của nhạc sỹ Trịnh Công Sơn rồi.

Chúc ai qua GSAT đi phỏng vấn tốt nhá!

Dù thế nào thì các bạn hnay đi thi hãy cảm thấy mình là một trong số những người may mắn nhất trong 23000 người nộp hồ sơ.
Mình rất bỏ rất nhiều công sức và hy vọng nhưng mà cuối cùng cũng k được như các bạn.
Thôi thì quân tử 10 năm trả thù chưa muộn.

Trưa nay tớ lại nhận đc thêm 1 mail của samsung, chuẩn bị thi tiếp SamSung Asia Elite 2013, thư mời tiếng anh mới khiếp chứ.
tuần này thi iq tiếng việt, khoảng 2 tuần nữa lại thi iq, logic bằng tiếng anh của chương trình SamSung Asia Elite 2013.
Có ai đc nhận mail giống t k
Bạn ơi.cho tớ hỏi chút. Tớ cũng nhận đc invitation letter của SAE yêu cầu nộp bảng điểm và cover letter. Nhưng mà khổ nỗi tớ ko apply SAE. Tớ chỉ apply mỗi đợt tuyển fresh thôi nhưng toạch hồ sơ :( Trong mail ghi là nộp trước ngày 4/5/2013 và kết quả sẽ đc thông báo sau đó 2 tuần. Bạn có nhận đc mail như thế ko? Ko hiểu họ lấy application form của tớ ở đâu :-ss

Bạn ơi.cho tớ hỏi chút. Tớ cũng nhận đc invitation letter của SAE yêu cầu nộp bảng điểm và cover letter. Nhưng mà khổ nỗi tớ ko apply SAE. Tớ chỉ apply mỗi đợt tuyển fresh thôi nhưng toạch hồ sơ :( Trong mail ghi là nộp trước ngày 4/5/2013 và kết quả sẽ đc thông báo sau đó 2 tuần. Bạn có nhận đc mail như thế ko? Ko hiểu họ lấy application form của tớ ở đâu :-ss
tớ trả lời hộ bạn unbeakable :D nội dung mail đúng là như thế bạn ạ nhưng bạn k apply mà nhận đc mail thì tớ cũng bó tay k hiểu :( chắc họ mail nhầm quá. Bạn có thể tận dụng cơ hội này nếu bạn hứng thú ;)

tớ trả lời hộ bạn unbeakable :D nội dung mail đúng là như thế bạn ạ nhưng bạn k apply mà nhận đc mail thì tớ cũng bó tay k hiểu :( chắc họ mail nhầm quá. Bạn có thể tận dụng cơ hội này nếu bạn hứng thú ;)
uh. tớ gửi lại ngay và luôn rồi :D nhưng mà đang bị choáng vs cái thư trả lời tự động của bên hr quá. ko hiểu là cái kiểu tiếng anh gì mà sai tùm lum thế :-ss vụ AF thì đúng là ảo thật :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên