Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

SYLL nên viết tay em nhé. Em định đánh máy là down bản mềm trên mạng về đánh xong in ra à? Dù là bản có sẵn trong bộ hồ sơ hay bản tải về trên mạng thì cũng nên viết tay em nhé. Phiếu dự tuyển thì có thể đánh máy, sau đó in ra, ký tên & dán ảnh. Cẩn thận nhất thì phiếu dự tuyển cũng nên có 1 bản viết tay, dự phòng chi nhánh bắt bẻ.
SYLL nên viết tay em nhé. Em định đánh máy là down bản mềm trên mạng về đánh xong in ra à? Dù là bản có sẵn trong bộ hồ sơ hay bản tải về trên mạng thì cũng nên viết tay em nhé. Phiếu dự tuyển thì có thể đánh máy, sau đó in ra, ký tên & dán ảnh. Cẩn thận nhất thì phiếu dự tuyển cũng nên có 1 bản viết tay, dự phòng chi nhánh bắt bẻ.
Dạ. Em cảm ơn anh ah !

a cóc ơi e đang phân vân giữa ben tín dụng và kế toán. Chỗ e lấy 17 chỉ tiêu tín dụng và 3 kế toán. E thích bên kế toán hơn vì bên tín dụng là nữ thì hơi vất vả nhưg chỉ tiêu kế toán chỉ có 3 nên sức cạnh tranh sẽ cao hơn mà e lại kp cocc gì :(

Cho e hỏi, hạn đến 5/11, thì hôm đó thứ 7, ngân hàng NN ko làm việc vậy có nhận hồ sơ ko ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên