NH.Nước ngoài Citibank tuyển dụng Universal Banker tại Hà Nội và TP.HCM [31.01.2013]

Các bạn cho mình hỏi là Citibank thi và phỏng vấn bằng tiếng anh hay tiếng việt vậy, thanks all

mình cũng mới tốt nghiệp bạn à, kinh nghiệm thì không nhiều đâu bác, nhưng mà nhiều người mới vô làm được mà,nên mình cũng làm được./:)

mình cũng vừa nộp vị trí này hôm 20 vừa rồi. chả biết bao h được gọi mà cũng chả biết có được gọi ko nữa :(( muốn làm bank nước ngoài mà sao khó quá vậy:((

mình cũng vừa nộp vị trí này hôm 20 vừa rồi. chả biết bao h được gọi mà cũng chả biết có được gọi ko nữa :(( muốn làm bank nước ngoài mà sao khó quá vậy:((
Mình không biết citi thế nào nhưng mà bên standard chartered mình thì pv tiếng Anh toàn bộ. Mà làm bank nước ngoài vất vả gấp đôi bank việt nam đấy :D

Bạn đang làm standard à. thích thế. mình cũng đã từng thi tuyển ở standard 1 lần, qua hết các vòng thì bên nhân sự bảo mình phù hợp với vị trí khác. buồn thối ruột.
Mình không biết citi thế nào nhưng mà bên standard chartered mình thì pv tiếng Anh toàn bộ. Mà làm bank nước ngoài vất vả gấp đôi bank việt nam đấy :D

Bạn đang làm standard à. thích thế. mình cũng đã từng thi tuyển ở standard 1 lần, qua hết các vòng thì bên nhân sự bảo mình phù hợp với vị trí khác. buồn thối ruột.
Ờ trước mình làm cho local bank, h sang sc. Hợp vị trí khác sao k sang vị trí đấy làm hả bạn

- - - Updated - - -

đồng ý với bạn này!!hic...ngủ mà cũng mơ gặp KH!!!

Cơ mà được cái các sản phẩm loan của foreign bank ls thấp . dễ bán hơn :D . Mình h cũng làm back thôi . K làm sale như trước :D

mọi người cũng nộp qua vietnamwork ah. Sao mình nộp qua đó mà không bao giờ nhận được gì ấy

Back
Bên trên