NH.Nước ngoài Citibank tuyển dụng Universal Banker tại Hà Nội và TP.HCM [31.01.2013]

lần trước từng đi PV ở citi, lần đó là group interview (10 người), thấy bảo có tổng cộng 100 người đợt đấy @@. citi tuyển liên tục vị trí này, không hiểu là do nhân sự thiếu nhiều hay ở citi môi trường khắc nghiệt nên bị đào thải nhìu nữa?

mình nộp vị trí universal banker từ hôm 20 tháng trước. bây h chưa được gọi. chắc ko qua vòng hồ sơ rồi. sao muốn làm bank nước ngoài mà khó quá nhỉ :<

Mình vào được rồi, thứ 2 tuần sau đi làm, hic, 1 quá trình gian khổ, từ khi đi xin việc đến giờ đây là nơi xin việc khó khăn nhất

Mừng quá nên khoe chút, hi, đã ký thư mời nhận việc rồi, trong thư ghi rõ mức lương và thời gian đi làm rồi mà vẫn thấy lo, chỉ sợ trục trặc gì, lỡ may từ bây giờ đến ngày đi làm nhân sự gọi nói trục trặc gì thì chắc chết, hic

Mình có bà chị trước làm ANZ mà bà nói là overload ko chịu nổi =.= nên cũng sợ ko dám thử sức 1 lần với foreign bank (dù rất muốn làm việc trong môi trường giao tiếp = tiếng anh) .... cũng biết là mình ngu chắc gì đã qua đc vòng gửi xe :D

Phải gọi cực kì khó, sau khi 2 vòng phỏng vấn là 6,7 cuộc gọi đt từ nhân sự để xác minh, thủ tục này nọ, mà 2,3 ngày gọi 1 lần mới ác, rất hồi hộp và lo lắng

bạn nộp hồ sơ từ đợt nào và phỏng vấn đợt nào vậy bạn? ở hà nội hay sài gòn thế>

@lamdien : bạn ơi cho mình hỏi sau 2 vòng pv bạn có làm bài test ko? mình pv xong 2 vòng như bạn, rồi 2 ngày sau có người bên citi gọi hỏi số cmnd, ngày sinh, email.cũng chẳng thông báo trượt hay đậu nữa. hoang mang quá

Mình có hỏi 1 bạn làm vị trí này thấy đưa ra lương cũng cạnh tranh, nhưng với mức lương như vậy thì mình chắc chắn là ko dễ đấu, có thể nói áp lực lắm. Ngủ rồi sáng mai dậy còn mơ đến khách đó. :D

Citi bank ko bit tuyển dụng có wa nhìu vòng như các ngân hàng trong nuoc ko ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên