HDBank Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank" [01.10 - 30.11] (dự kiến)

Thông báo:

Đã có thông tin chính thức về chương trình. Các bạn quan tâm vui lòng xem thông tin tại topic sau: [Chính thức] Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank 2013" [10.11.2012]

Update: Một số topic hữu ích cho các bạn sinh viên năm cuối:

1. Topic
Sai lầm thường gặp khi thực tập

2. Trọn bộ 6 mảng Đề tài, Luận văn, Báo cáo thực tập về Tài chính - Ngân hàng: [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng (click vào topic, sau đó vào các topic con để download tài liệu)

3. Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt Khóa luận tốt nghiệp (Full 3 phần):

Phần 1: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1
Phần 2: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2
Phần 3: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

4. [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
oa, hay quá, ko biết là thi tuyển có khó không nhỉ. hix. phải cố lên thôi. thanh chủ pic nhiều nhiều hi hi

huong dan ca do bong da
ca do bong da online
ca cuoc bong da online
ca cuoc bong da tren mang
huong dan ca do da banh
huong dan ca do online tai viet nam hop le

mình mún thực tập GDV để mong muốn có cơ hội ra trg trở thành nhân viên chính thức của HDbank lun cơ mà khổ nỗi trg mình khoa kế toán nó chỉ cho thực tập trong doanh nghiệp thoai ms đau. h phải lsao :((

Em học năm cuối, tình hình là đang nợ 1môn nên cái bảng điểm nó vẫn chưa nên được, giải quyết thế nào đấy mấy bác ơi ?

Các anh các chị cho em hỏi hồ sơ chỉ cần điền vào mẫu nguyện vọng thực tập thôi ạ?có cần phải cv và thư xin việc nữa ko ạ?

Các anh các chị cho em hỏi hồ sơ chỉ cần điền vào mẫu nguyện vọng thực tập thôi ạ?có cần phải cv và thư xin việc nữa ko ạ?
Mẫu nguyện vọng thực tập cũng chính là CV đó em (CV theo mẫu của Ngân hàng). Hội sở HD ở tận trong Nam nên các đợt tuyển dụng ở miền Bắc đa phần ứng viên nộp CV qua mail, và cơ hội được gọi khá cao em nhé.

Em có thể điền thông tin vào Mẫu nguyện vọng thực tập, tuy nhiên, em lưu ý chờ thông tin chính thức của chương trình năm nay rồi hãy nộp nhé, bởi hiện tại vẫn chưa có thông tin chính thức về thời gian. Khi nào có anh sẽ update để các em biết:)

Mẫu nguyện vọng thực tập cũng chính là CV đó em (CV theo mẫu của Ngân hàng). Hội sở HD ở tận trong Nam nên các đợt tuyển dụng ở miền Bắc đa phần ứng viên nộp CV qua mail, và cơ hội được gọi khá cao em nhé.

Em có thể điền thông tin vào Mẫu nguyện vọng thực tập, tuy nhiên, em lưu ý chờ thông tin chính thức của chương trình năm nay rồi hãy nộp nhé, bởi hiện tại vẫn chưa có thông tin chính thức về thời gian. Khi nào có anh sẽ update để các em biết:)
Cocghe tô đậm phần thông tin: Chờ ttin chính thức của NH rồi mới nộp đi hoặc ẩn bài viết này đến lnao ok thì hẵng hiện vì giờ ttin biết trước có thể nhiều bạn khéo đã nộp qua mail mất r ý

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,697
Thành viên mới nhất
gatihouse
Back
Bên trên