HDBank Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank" [01.10 - 30.11] (dự kiến)

Thông báo:

Đã có thông tin chính thức về chương trình. Các bạn quan tâm vui lòng xem thông tin tại topic sau: [Chính thức] Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank 2013" [10.11.2012]

Update: Một số topic hữu ích cho các bạn sinh viên năm cuối:

1. Topic
Sai lầm thường gặp khi thực tập

2. Trọn bộ 6 mảng Đề tài, Luận văn, Báo cáo thực tập về Tài chính - Ngân hàng: [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng (click vào topic, sau đó vào các topic con để download tài liệu)

3. Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt Khóa luận tốt nghiệp (Full 3 phần):

Phần 1: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1
Phần 2: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2
Phần 3: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

4. [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
muốn tham gia nhưng lại ko tự tin về mình. điểm không xấu cũng chẳng đẹp, ngoại hình không có, tiếng anh kém, giao tiếp tệ. phải làm sao đây, có nên nộp hồ sơ bon chen ko nhỉ?????

Mình phải cố gắng xin 1 chân mới được. Nhưng sao không lấy được mẫu đăng ký mọi người nhỉ???

Năm ngoái thì ko có cái này cho tụi em nhờ, hic. Nếu đúng như thông tin đăng ở đây thì thực tập ở đây đc sẽ có thêm cơ hội ứng tuyển vào HD sau này. Thường thì mấy NH có chương trình thực tập sinh hẳn hoi thế này thì sẽ tốt hơn cho SV, đc học hỏi nhiều hơn.

Sao trong link tải lại Page not found nhỉ =((

Mình phải cố gắng xin 1 chân mới được. Nhưng sao không lấy được mẫu đăng ký mọi người nhỉ???
Mình đã fix lại link download Mẫu nguyện vọng thực tập rồi 2 bạn nhé.

Tbáo sớm trc tnày cho có nh tgian để chuẩn bị. Mà cocghe kiếm được thông tin nhah ha :-? Hwa gặp mấy bạn sv m mới nói bâng quơ về chương trình này xong,cũng báo khoảg thág 10 có ctrình,ấy mà có thật luôn này ;))
Thông tin được chia sẻ từ nguồn nội bộ của HD bạn sammap ak, bạn phải tố lên sếp trường hợp này mới được;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên