MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Ơ, t lại nhận dc mail bảo chuyển sang vị trí THKHCN ý. bảo là fai xác nhận có tham gia hay ko trc 15/5 chứ. hik

có bác nào nhận được mail ko. mình chẳng thấy gì.

ĐÂY NÀY HẢI EM
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến chương trình “Lãnh đạo Tương lai 2012” của Maritime Bank.

Như bạn đã biết Chương trình này của chúng tôi tuyển dụng 2 vị trí:

1. “Lãnh đạo trẻ” và

2. “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai”

Chúng tôi đã xem xét kỹ lưỡng hồ sơ của bạn ứng tuyển cho vị trí “Lãnh đạo trẻ” và thấy rằng hồ sơ của bạn chưa thực sự hoàn toàn phù hợp cho vị trí này. Tuy nhiên, hồ sơ của bạn lại rất phù hợp với vị trí Giám đốc TKHCN tương lai. Vì vậy, chúng tôi đề nghị sẽ chuyển hồ sơ của bạn sang vị trí thứ 2 này.

Để chúng tôi có thể tiếp tục xử lý hồ sơ của bạn với vị trí đề xuất, rất mong bạn có thể phản hồi cho chúng tôi bằng cách trả lời lại email này trước 17h ngày 15/05/2012 về việc:

1. Bạn muốn tiếp tục tham gia chương trình “Lãnh đạo tương lai 2012” và ứng tuyển vị trí “Giám đốc TTKHCN tương lai”, hoặc

2. Bạn sẽ dừng việc ứng tuyển cho Chương trình từ thời điểm này

Chúng tôi rất mong sẽ nhận được phản hồi của bạn trước thời hạn nói trên. Việc không trả lời thư hoặc trả lời thư sau thời hạn trên có nghĩa là bạn KHÔNG muốn tiếp tục tham gia ứng tuyển vào Chương trình nữa.

Thông tin về Chương trình Lãnh đạo Tương lai 2012, xin mời truy cập http://www.msb.com.vn/tuyen-dung/kh...-lai-2012?portal_status_message=Changes saved

Xin cảm ơn,

Phòng Tuyển dụng - Maritime Bank

Anh Maritime Bank ơi, em có nhận được mail test vào 10h30 sáng chủ nhật tại 407 Tô Hiến Thành, P.14, Q.10, HCMC, nhưng ngày hôm đó tụi em phải thi tốt nghiệp bên trường (ĐH Kinh Tế HCMC). Bên ngân hàng mình có sắp xếp giờ khác được không anh.
cùng câu hỏi với bạn này, sáng đó thi 3 tiếng khó mà qua Big C kịp, hy vọng NH sắp xếp tụi em giờ khác nếu có
Thanks anh Maritime Bank, trc gửi mail báo đầy, sau đó gửi cho anh thì anh đã gởi giùm :D

Những bạn nhận được cả 2 email

- "Maritime Bank: thư mời tham gia thi test vị trí Lãnh đạo trẻ - chương trình "Lãnh đạo tương lai 2012".

- Maritime Bank: thư mời tham gia thi test vị trí Giám đốc trung tâm khách hàng cá nhân tương lai - chương trình "Lãnh đạo tương lai 2012" (Chính xác)"

Thì chỉ cần reply xác nhận sẽ tham gia test ở mail thứ 2 là đc thôi đúng k a Maritime

có bác nào nhận được mail ko. mình chẳng thấy gì.

ĐÂY NÀY HẢI EM
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến chương trình “Lãnh đạo Tương lai 2012” của Maritime Bank.

Như bạn đã biết Chương trình này của chúng tôi tuyển dụng 2 vị trí:

1. “Lãnh đạo trẻ” và

2. “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai”

Chúng tôi đã xem xét kỹ lưỡng hồ sơ của bạn ứng tuyển cho vị trí “Lãnh đạo trẻ” và thấy rằng hồ sơ của bạn chưa thực sự hoàn toàn phù hợp cho vị trí này. Tuy nhiên, hồ sơ của bạn lại rất phù hợp với vị trí Giám đốc TKHCN tương lai. Vì vậy, chúng tôi đề nghị sẽ chuyển hồ sơ của bạn sang vị trí thứ 2 này.

Để chúng tôi có thể tiếp tục xử lý hồ sơ của bạn với vị trí đề xuất, rất mong bạn có thể phản hồi cho chúng tôi bằng cách trả lời lại email này trước 17h ngày 15/05/2012 về việc:

1. Bạn muốn tiếp tục tham gia chương trình “Lãnh đạo tương lai 2012” và ứng tuyển vị trí “Giám đốc TTKHCN tương lai”, hoặc

2. Bạn sẽ dừng việc ứng tuyển cho Chương trình từ thời điểm này

Chúng tôi rất mong sẽ nhận được phản hồi của bạn trước thời hạn nói trên. Việc không trả lời thư hoặc trả lời thư sau thời hạn trên có nghĩa là bạn KHÔNG muốn tiếp tục tham gia ứng tuyển vào Chương trình nữa.

Thông tin về Chương trình Lãnh đạo Tương lai 2012, xin mời truy cập http://www.msb.com.vn/tuyen-dung/kh...-lai-2012?portal_status_message=Changes saved

Xin cảm ơn,

Phòng Tuyển dụng - Maritime Bank

chú làm việc hơi chậm nhỉ. chú đậu MB mà còn ham hố ah

Không biết dựa vào đâu mà họ có thể nói người này phù hợp với lãnh đạo trẻ người kia phù hợp với GĐKHCN trong khi chỉ xem qua cái form đã gửi. Điều nữa là có rất là nhiều thư như vậy đã gửi về thì không thể nào ban lãnh đạo ngân hàng mà có thời gian ngồi đó mà đọc rồi phân chia ra ai phù hợp với vị trí gì. Chắc chắn là chỉ có mấy người phòng nhân sự ngồi phân chia mấy cái vụ này thôi. Nếu như vậy thì công nhận năng lực của những người này hay thật chỉ nhìn vào form đăng ký và chưa tiếp xúc với ứng viên lần nào mà biết ai đã có tố chất nào và phù hợp với vị trí nào. Đó là cách phân loại nhân tài của MSB đó sao hay còn có cách phân loại theo cách nào khác nữa chăng ?

Hệ thống IT của MSB yếu xìu, vào cái trang web còn treo lên treo xuống x_X

---------- Post added 12-05-2012 at 03:33 PM ----------

Không biết dựa vào đâu mà họ có thể nói người này phù hợp với lãnh đạo trẻ người kia phù hợp với GĐKHCN trong khi chỉ xem qua cái form đã gửi. Điều nữa là có rất là nhiều thư như vậy đã gửi về thì không thể nào ban lãnh đạo ngân hàng mà có thời gian ngồi đó mà đọc rồi phân chia ra ai phù hợp với vị trí gì. Chắc chắn là chỉ có mấy người phòng nhân sự ngồi phân chia mấy cái vụ này thôi. Nếu như vậy thì công nhận năng lực của những người này hay thật chỉ nhìn vào form đăng ký và chưa tiếp xúc với ứng viên lần nào mà biết ai đã có tố chất nào và phù hợp với vị trí nào. Đó là cách phân loại nhân tài của MSB đó sao hay còn có cách phân loại theo cách nào khác nữa chăng ?
Bạn trẻ có gì phải xoắn thế, nghe là biết đây không phải là tuyển nhân tài mà. Săn đầu người thì phải thuộc hàng nhân sự cấp cao mới đủ trình tìm kiếm đc

Có bạn nào biết test về những cái j, tự luận hay trắc nghiệm ko? Thi mấy tiếng vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên