MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Hôm nay, MSB đã tổ chức một buổi thông tin chương trình khá là thành công và nhiều bạn đã được rinh về những phần quà nho nhỏ đẹp đẹp của Maritime Bank

- Các bạn đăng ký thông tin cá nhân:

Hình ảnh hội trường

Chiều nay Maritime Bank sẽ tiếp tục tổ chức 2 buổi hội thảo chương trình như sau:

14:30 ngày 06.05.2012 - Đại học RMIT / VC ROOM
18:00 ngày 06.05.2012 - Đại học FTU / VJCC conference room

Các bạn mong muốn tìm hiểu thêm thông tin có thể đến trực tiếp để giao lưu với các anh chị P. Tuyển dụng và các Lãnh đạo trẻ đang làm việc tại MSB và tìm hiểu thêm về chương trình

thank anh Martime và bạn LX14 nhé!!!!!!!!!!!hjhjhj vì sợ nhìu Nh lớn ko thik SV dân lập nên chán lém. hoho e vik xong hit ui. dang chuan bi nop day

MSB à, mình nộp hồ sơ cả tuần rồi cũng không thấy gửi mail hồi âm, dù ko đạt cũng phải gửi cái mail để cho người ta biết để khỏi mong chứ

@Pt6189: hình như có 1 cái auto reply gửi lại mà bạn:D
Theo dõi topic thấy các anh ý bảo là đến 25/4 sau khi kết thúc hạn nộp hồ sơ thì mới bắt đầu gọi Test và gửi mail thông báo cho mọi người

Dear bạn Pt6189,

Hồ sơ của các bạn sẽ được xem xét 3 vòng trước khi chính thức có kết quả cuối cùng đồng thời do tuần vừa rồi bên project team chạy các event lớn nên chưa thể trả lời các bạn sớm cho các bạn được, rất mong bạn thông cảm

dưới đây là 1 số hình ảnh chương trình tại VFCC - FTU tối 06.04.2012

Chị Hồ Thị Thu Trang - TP tuyển dụng Maritime Bank thuyết trình về chương trình và thông tin ngân hàng

Anh Trần Đại Dương - Young Leader 2011 batch 1 cựu FTU lên chia sẻ với các bạn sinh viên FTU

Một số các bạn Lãnh đạo trẻ thuộc batch 1 và 2 về dự buổi hội thảo (1 số cựu FTU)

** Các bạn có mong muốn tham gia chương trình chú ý: 2 câu hỏi tự luân ở cuối hồ sơ sẽ là 1 tools để đánh giá các bạn ! các bạn nên để thêm tâm huyết và chí lực vào và thực hiện xuất sắc câu hỏi này nhé !

Chúc may mắn

** Các bạn có mong muốn tham gia chương trình chú ý: 2 câu hỏi tự luân ở cuối hồ sơ sẽ là 1 tools để đánh giá các bạn ! các bạn nên để thêm tâm huyết và chí lực vào và thực hiện xuất sắc câu hỏi này nhé !

Chúc may mắn

Mình cũng đã gửi hồ sơ, nhưng chỉ nhận được 1 auto mail, sau đó có 1 mail thông báo về chương trình nữa lúc mở hòm thư thấy tiêu đề mail, cứ tưởng mình qua rồi, ai dè là mừng hụt :(((((
Ngày nào cũng check mail mấy lần, mong có hồi âm nhưng chưa thấy gì cả? Thế mà cứ tưởng sẽ được thông báo sớm cơ :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hehehe,cứ từ từ bạn ạ.nhiều người ở đây cũng chung tâm trạng vs bạn mà.mình ngày nào cũng check mail hok dưới 3 lần.Sáng,Chiều,Đêm :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên