MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Anh ơi em đã apply chương trình này từ ngày 2/4 và cũng đã nhận được mail báo sẽ có kết quả sơ loại 7 ngày sau đó, mà đến tận giờ em vẫn chưa nhận được mail báo trượt hay ko nữa, anh cho em hỏi là các bạn có hồ sơ được chọn đã nhận được kết quả và lịch test chưa ạ? Em cám ơn.

mình nói thật mình thấy chương trình này tổ chức ngay từ khâu sơ loại đã thiếu sự chuyên nghiệp. Mail trả lời thì báo là trong vòng 7 ngày sẽ có kết quả, trong thể lệ chương trình cũng có câu "Hồ sơ sẽ được xem xét và mời đi test và phỏng vấn liên tục". Tuy nhiên thực tế thì hoàn toàn ngược lại. Mình thấy tốn quá nhiều thời gian của ứng viên, nên mình đã quyết định apply vào các vị trí tại các ngân hàng khác và không chờ đợi nữa

Chào các bạn,

Thông tin trong email tuyendung@msb.com.vn auto reply là dành cho tất cả các vị trí tuyển dụng của MSB. Tuy nhiên do có thiếu sót trong khâu chỉnh sửa thông tin auto reply cho nên dẫn tới hiểu nhầm với các bạn.

Auto reply đã được sửa đổi thành thời gian thông báo kết quả sẽ là 10.05.2012 cho cả 2 chương trình và toàn bộ process tiếp theo của các hồ sơ qua vòng sơ loại sẽ được thông báo chính thức cả trong email cá nhân và website tuyển dụng của MSB.

Do khâu lọc hồ sơ có sự thay đổi là Hồ sơ Lãnh đạo trẻ nếu không đạt sẽ được chuyển về vị trí GĐ TT KH cá nhân vì vậy process hồ sơ có một chút dài hơn và dẫn tới thay đổi.

Xin chân thành xin lỗi tới các bạn ứng viên,

Thanks
Minh

bạn Maritimebank thân mến !
Cho mình hỏi là làm thế nào để ứng tuyển vào các vị trí trong ngân hàng định chế tài chính của Maritimebank. Mình rất muốn ứng tuyển vào ngân hàng định chế tài chính nhưng khi làm theo hướng dẫn thì đến phần vị trí ứng tuyển mình không thể tìm thấy các mã vị trí trong ngân hàng định chế tài chính. Mặc dù hôm mình xem tin đăng tuyển được đăng lên là 30-3 mà hôm mình định nộp đơn là tầm 2-3 tháng 4 vậy thì không thể hết hạn nhanh thế được.
Mong bạn giải đáp giúp
Thanks!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc