MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Ôi chương trình hay quá!!! Thật tiếc vì em đã không tham gia được các buổi giới thiệu về chương trình Lãnh đạo tương lai 2012 :(

Anh Maritime ơi, em muốn hỏi thêm thông tin về cơ hội thăng tiến ở 2 vị trí đăng tuyển trong chương trình này ạ. VD với vị trí Giám đốc Trung tâm khách hàng cá nhân tương lai --> Em có thể nhìn thấy cơ hội thăng tiến nghề nghiệp ở mảng Khách hàng cá nhân. Vậy với vị trí Lãnh đạo trẻ thì cơ hội thăng tiến của các ứng viên thành công là ở những mảng nào ạ? Sẽ chỉ là những mảng liên quan đến chuyên môn, nghiệp vụ ngân hàng như Khách hàng cá nhân, khách hàng doanh nghiệp... hay cả ở những mảng hỗ trợ như Nhân sự, Truyền thông... nữa hả anh?

Em cảm ơn anh vì đã trả lời rất rõ ràng những câu hỏi của các bạn trong topic nhé!

Ôi chương trình hay quá!!! Thật tiếc vì em đã không tham gia được các buổi giới thiệu về chương trình Lãnh đạo tương lai 2012 :(

Anh Maritime ơi, em muốn hỏi thêm thông tin về cơ hội thăng tiến ở 2 vị trí đăng tuyển trong chương trình này ạ. VD với vị trí Giám đốc Trung tâm khách hàng cá nhân tương lai --> Em có thể nhìn thấy cơ hội thăng tiến nghề nghiệp ở mảng Khách hàng cá nhân. Vậy với vị trí Lãnh đạo trẻ thì cơ hội thăng tiến của các ứng viên thành công là ở những mảng nào ạ? Sẽ chỉ là những mảng liên quan đến chuyên môn, nghiệp vụ ngân hàng như Khách hàng cá nhân, khách hàng doanh nghiệp... hay cả ở những mảng hỗ trợ như Nhân sự, Truyền thông... nữa hả anh?

Em cảm ơn anh vì đã trả lời rất rõ ràng những câu hỏi của các bạn trong topic nhé!

Chào bạn, rất vui vì bạn đã quan tâm đến chương trình, Chương trình "Lãnh đạo tương lai" là chương trình tổ chức thường niên với chương trình "Lãnh đạo trẻ" và "Giám đốc TTKH Cá nhân", cả hai vị trí này đều được tuyển dụng để công tác tại khối ngân hàng cá nhân (vì ngân hàng cá nhân là ngân hàng được phát triển mạnh nhất kế hoạch 2015). trả lời thắc mắc của em: Các vị trí lãnh đạo trẻ sẽ phát triển tại các phòng ban bộ phận của khối ngân hàng cá nhân tại các bộ phận như: tín dụng cá nhân, phát triển sản phẩm, quản lý thị trường, hiệu xuất vv.vvv.

Xin cảm ơn,
Minh

Tiếp tục chương trình quảng bá thông tin tuyển dụng chương trình "Lãnh đạo tương lai"

Thời gian: 16:00
Ngày: 18.04.2012
Địa điểm: Hội trường chính 801 - nhà E4 / Khu giảng đường - đại học kinh tế - Đại học Quốc gia Hà Nội

anh Maritime ơi cho em hỏi nếu ứng tuyển vào vị trí Giám đốc trung tâm KHCN thì sau khi đào tạo sẽ bắt buộc về làm tại tỉnh nhà ngoài HN và TP.HCM hay vẫn có thể làm ở HN vậy ạ????

anh Maritime ơi, cho em hỏi ngoài lề một chút. Em thi tuyển vào vị trí QHKH CN, chiều nay có chị bên MSB gọi sáng mai đi đào tạo. Ko biết là em có nghe nhầm ko nhưng chị ấy bảo địa chỉ là số 28, ngõ 28, đường Trương Định, Hoàng mai. Nhưng chiều nay em đi tìm thử mà ko thấy. Em lo quá, sáng mai là đào tạo rồi. Gọi đến ngân hàng gặp phòng đào tạo mà ko ai nghe máy cả. Híc, anh Maritime có biết MSB có cơ sở đào tạo nào ở Trương định ko ạ?
Mong anh có thể đọc đc tin nhắn của em sớm [-O<

Nhầm rồi bạn ơi,số nhà 28 nhưng mà là ngõ 20 cơ,ngoài cũng có cái quảng cáo Lãnh đạo trẻ đấy :)
P/s: Mai gặp làm quen nhé :D

Nhầm rồi bạn ơi,số nhà 28 nhưng mà là ngõ 20 cơ,ngoài cũng có cái quảng cáo Lãnh đạo trẻ đấy :)
P/s: Mai gặp làm quen nhé :D
Ôi, cám ơn thang_90 nhìu nhìu. híc, từ lúc chiều h ko biết làm sao cả, thật là may wa'. :x
uhm, mai gặp bạn nhé. Bạn cho t sđt đc ko, mai t gọi hỏi thăm. hì

Các bạn cho mình hỏi chút nhé. Khi mình apply qua email ngoài hồ sơ mẫu của Maritime, mình còn phải attach thêm gì khác không vậy?

có ai nhận được thông tin đi thi tuyển chưa nhỉ, sao thấy im lặng quá trời vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back