MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Help Me!!!!!! MB thông báo bảo lúc đi thi mang theo bằng tốt nghiệp +bảng điểm, em chưa tốt nghiệp chưa nhận được bằng có sao ko các bác nhỉ? huhu

Help Me!!!!!! MB thông báo bảo lúc đi thi mang theo bằng tốt nghiệp +bảng điểm, em chưa tốt nghiệp chưa nhận được bằng có sao ko các bác nhỉ? huhu
Cứ đi thi đi bạn, ko kiểm tra đâu. Có CMND là được. Thi ko được sử dụng máy tính bỏ túi và ko sử dụng phần mềm tính trên máy tính. Lúc trước MB mình còn nhận một đồng nghiệp chưa có bằng tốt nghiệp nữa kìa. Bổ sung sau. hihi.
Chúc bạn thành công

Chúc mọi người test vòng thi viết thành công:) là 1 cơ hội và cũng là thử thách khó khăn, lấy tinh thần đi học hỏi kn là chinh. hì

thấy bên topic kia bảo là gấy chứng nhận sinh viên năm cuối, nhưng từ trc h tớ chưa thấy cái giấy đó bao h hết :)

chán quá, mềnh phải chạy về Quảng Ngãi thi, thà rớt ngay từ vòng gửi xe cho rồi :), thấy bên kia bảo là vòng 1 thì cho lọt, vòng 2 thì bắt đầu chọn cccc hic.

Hic, mình cũng chỉ đi thi cho biết thôi chứ 91 làm sao đấu lại được các anh chị :( Xác định rớt ngay từ đầu rồi :-<
MB luôn tôn trọng và chọn lựa những ứng viên trẻ tuổi bạn nhé. Những người có kinh nghiệm lâu, chưa chắc được chọn nhé. Cơ hội cho các bạn mới ra trường à
Chỉ cần có kiến thức qua test. Vòng phỏng vấn, ko hỏi kinh nghiệm kiến thức chuyên môn đâu, sẽ được mB đào tạo. Chủ yếu là bản thân nặng động, tự tin vui vẻ với người phỏng vấn thôi.

- - - Updated - - -

thấy bên topic kia bảo là gấy chứng nhận sinh viên năm cuối, nhưng từ trc h tớ chưa thấy cái giấy đó bao h hết :)

chán quá, mềnh phải chạy về Quảng Ngãi thi, thà rớt ngay từ vòng gửi xe cho rồi :), thấy bên kia bảo là vòng 1 thì cho lọt, vòng 2 thì bắt đầu chọn cccc hic.
Ko có chuyện CCCC ở đây đâu. Rất công tâm, nhưng báo trước, làm MB Quảng Ngãi là nỗi khổ triền miên.

Thanks Cobra! bác đang làm ở MB à? bây giờ MB chuyển snag thi trắc nghiệm trên máy hết hả bác?

MB luôn tôn trọng và chọn lựa những ứng viên trẻ tuổi bạn nhé. Những người có kinh nghiệm lâu, chưa chắc được chọn nhé. Cơ hội cho các bạn mới ra trường à
Chỉ cần có kiến thức qua test. Vòng phỏng vấn, ko hỏi kinh nghiệm kiến thức chuyên môn đâu, sẽ được mB đào tạo. Chủ yếu là bản thân nặng động, tự tin vui vẻ với người phỏng vấn thôi.

- - - Updated - - -

Ko có chuyện CCCC ở đây đâu. Rất công tâm, nhưng báo trước, làm MB Quảng Ngãi là nỗi khổ triền miên.
vâng, tks anh :)
em cũng bik một anh làm MB QNgai, về đó rồi hỏi thăm tình hình thi cử ra sao nun :)

Thanks Cobra! bác đang làm ở MB à? bây giờ MB chuyển snag thi trắc nghiệm trên máy hết hả bác?

Ok chuyển sang thi trắc nghiệm 100% trên máy. user pass được cấp khi vào phòng. đề thi ko khó. tùy thuộc vào vị trí. nhưng có mấy câu tính lãi suất, npv bằng tay (ko sử dụng máy tính mà) tính hơi bị phê á. hihi
Cố gắng nhé

- - - Updated - - -

vâng, tks anh :)
em cũng bik một anh làm MB QNgai, về đó rồi hỏi thăm tình hình thi cử ra sao nun :)

biết ông nào làm ở MB quảng ngãi thế.

Hi levien21,
Tớ thi MB rồi bạn ạ. Nhưng năm ngoái dính đúng đợt đi công tác miền trong...năm nay không phải đi công tác thì không được thi. Hehe...đúng là chả có duyên j cả..

đi thi viết không có gì khó cả , toàn những câu hỏi test kiến thức xã hội , cách ứng xử , vài câu suy luận logic ,vài câu tiếng anh kiểu chia động từ ( đối với vị trí SME).
:D Các em đi thi phải tạo cho mình đầu óc thật thoải mái,đừng tự gây áp lực cho mình nhé.

p/s mai mình thi Treasury . có ai đi thi cùng không

Có thể có câu bài tập tín dụng dài dài không bác nhỉ? em lo nhất cái đấy. Nhưng thấy MB thông báo không mang máy tính thì ko rõ là máy tính bỏ túi hay máy vi tính, nếu ko mang máy tính bỏ túi chắc không có câu đó rồi đúng ko ? Em thi SME.

Tình hình là em chưa tốt nghiệp, cũng chẳng xin nổi bảng điểm, làm tạm một cái bảng điểm rồi in ra. Không biết làm thế nào để thuyết phục anh chị cho vào thi nữa :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back