MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Theo Báo cáo thường niên 2012 thì gồm 182 điểm (bao gồm 2 điểm 1 Lào 1 Campuchia). Trên cafef thì vẫn >130 điểm. Bạn cứ thấy từ 180 điểm trở lên thì tick :D đành nhờ may rủi chứ giờ ko thể biết chính xác được!

ừ, hình như tớ quên ko trừ đi, đúng rồi trang cuối có 24 điểm, quên béng mất đấy, tớ cám ơn nhé, cậu thi vị trí gì đấy ?

- - - Updated - - -

Thực ra tớ băn khoăn mấy cái quỹ tiết kiệm đầu tư gì đấy có tính là điểm giao dịch ko nhỉ ? Tớ đọc trên mạng thì thấy viết mở mấy cái quỹ này kiểu để lách luật ý thực ra cũng có đầy đủ các vị trí quan hệ khách hàng....

- - - Updated - - -

Ừ 11 giờ 15' tớ thi rồi :-SS Tớ chẳng ôn iêc gì cả vì tớ cũng ko học ngành ngân hàng, sáng dậy xem 1 số số liệu kinh tế lại thôi hihi. Hi vọng may mắn vậy!!
Tớ thi TDI chi nhánh cậu ạ ^^, hnay cậu thi à?

Theo Báo cáo thường niên 2012 thì gồm 182 điểm (bao gồm 2 điểm 1 Lào 1 Campuchia). Trên cafef thì vẫn >130 điểm. Bạn cứ thấy từ 180 điểm trở lên thì tick :D đành nhờ may rủi chứ giờ ko thể biết chính xác được!

- - - Updated - - -

Ừ 11 giờ 15' tớ thi rồi :-SS Tớ chẳng ôn iêc gì cả vì tớ cũng ko học ngành ngân hàng, sáng dậy xem 1 số số liệu kinh tế lại thôi hihi. Hi vọng may mắn vậy!!
Chúc cậu may mắn nhé :)))))))))) và đặc biệt nhớ đề cậu nhé ^^

Ko có chuyện CCCC ở đây đâu. Rất công tâm, nhưng báo trước, làm MB Quảng Ngãi là nỗi khổ triền miên.[/QUOTE]

nói chung đã xác định đi thi là ko sợ trượt chứ đừng nói gì đến việc sợ phải đối mặt với "con cháu các cụ" theo mình biết thì tỷ lệ cccc ở MB là khá đông và hung hãn :)) nhưng mà sợ sệt thì đâu có giải quyết được; thôi thì bơ đi mà sống, bơ đi mà thi, làm hết khả năng của mình như vậy là thành công rồi.

EM thi chuyên viên quan hệ khách hàng. hóng hớt qua đề thi mấy năm trước thì thấy kiến thức xã hội khá nhiều ko biết lần này thế nào.
Bác Cobra lần trước đi trước có kinh nghiệm, tài liệu gì hay ko share em ít với?
Thánks

lót dép ngóng mọi người đi thi HO về :) hóng hóng hóng...cổ dài ra mấy m rồi đây cả nhà ợ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên