MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

em vào được web rồi, bác nào cần tỉnh nào thì nói để em gửi danh sách cho.

- - - Updated - - -

tình hình là em cũng vừa nhận được tin nhắn bảo đi thi viết. Mà không biết xem ở đâu? Các bác nào rành chỉ giùm em với. Em nộp ở Kiên Giang!
http://mbbank.com.vn/nghenghiep/SiteAssets/Lists/DanhSachTuyenDung/NewForm/130415.KGI%20post%20web.pdf

các a chị cho e hỏi với, nhận được tn báo giờ thi khác với web thì đi thi theo cái nào. tks a/chị và các bạn nhiều lắm ạ. Hix, thời gian thi trên tn của e trước giờ thông báo trên web :(

Đồng chí này giống mình rồi, chắc lại kiểu vừa có tên và vừa chỉ có số CMND đúng không? Cứ chọn ca nào có tên đàng hoàng mà đi thi.

Không, mình có 2 tên tuổi rõ ràng, chỉ có điều ở 2 khu vực khác nhau. Tại lúc gửi ko thấy phản hồi, tưởng có vấn đề gì với mã, gửi thử 1 phát ở HN, ko thấy cái HN phản hồi những vẫn có danh sách. Cơ mà đỗ cái nào cũng đi được hết, dù sao ở HN cũng quen rồi.

các a chị cho e hỏi với, nhận được tn báo giờ thi khác với web thì đi thi theo cái nào. tks a/chị và các bạn nhiều lắm ạ. Hix, thời gian thi trên tn của e trước giờ thông báo trên web :(

Theo như HR trả lời thì web bảo sao ta làm thế bạn nhé, ignore cái tin nhắn đi ;)

Không, mình có 2 tên tuổi rõ ràng, chỉ có điều ở 2 khu vực khác nhau. Tại lúc gửi ko thấy phản hồi, tưởng có vấn đề gì với mã, gửi thử 1 phát ở HN, ko thấy cái HN phản hồi những vẫn có danh sách. Cơ mà đỗ cái nào cũng đi được hết, dù sao ở HN cũng quen rồi.

Uhm có cơ hội nào thì tận dụng hết vậy

Đã có tin nhắn thông báo nhưng lên web khu vực miền trung vẫn chưa thấy hả các bác?

Ngày mai các bạn thi trước rồi, chúc các bạn thi tốt là làm hết khả năng của mình nhé !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên