MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Những người có tên trong danh sách trên web của MB sẽ đc nhắn tin và gửi mail đúng ko ạ. Em tìm mỏi mắt chẳng thấy tên trong mấy cái file này, lại chẳng có tin nhắn, mail j.Trượt chắc rồi. HUHU :((

thôi cứ ôn thi đi đã, thời gian và địa điểm cứ từ từ. Nhiều người vào cùng 1 lúc quá lại nghẽn ấy mà, y như đăng kí tín chỉ vậy :))

Những người có tên trong danh sách trên web của MB sẽ đc nhắn tin và gửi mail đúng ko ạ. Em tìm mỏi mắt chẳng thấy tên trong mấy cái file này, lại chẳng có tin nhắn, mail j.Trượt chắc rồi. HUHU :((

giúp e với, tìm mỏi mắt, ko tin mình bị trượt vòng gửi xe

Đến chịu các bạn MB, nhắn tin cho mình thời gian thi ở HO cùng một vị trí mà 2 thời điểm khác nhau, còn thi chi nhánh thì thời gian khác hẳn trong file trên web, làm ăn lôm côm thật :

Có bạn nào tên là Nguyễn Thị Thuỳ Dung, đăng ký thi SME tại Hồ Chí Minh, sinh ngày 16-01-1990 ko vậy? Mình cũng tên như thế nhưng khác ngày sinh là 04-01-1990. Ko biết là họ nhầm mình với người khác ko? Bạn nào đúng thông tin trên ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên