MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

MÌnh cũng thế, nhận được tin nhắn giờ thi và phòng thi cùng khác so với danh sách, làm thế nào bây h các bạn nhỉ ?hic

Bó tay giờ tin nhắn thông báo một kiểu danh sách một kiểu biết đường nào mà lần đây :(

mình vừa nhận được tin nhắn của MB hẹn đi thi nè, nhưng mà lịch thi trong tin nhắn khác giờ so với lịch thi thông báo trên mạng là sao nhờ???!! :-ss
Mình cũng khác giờ so với web, ko biết là đi vào h nào, nt thi buổi sáng mà lịch thi lại là buổi chiều, :((

mà thế nào mềnh lại được thi sme hội sở 17/4 =)); đợt này nhảm phết; mà TDISME thi vào 10h ngày 17/4/2013 là sao nhỉ?

Các bạn ơi cho mình hỏi: trong file thông tin ứng viên có lẽ trong quá trình đánh máy mình vô tình xóa đi tên, chỉcòn lại họ với tên lót nhưng phần ký tên bên dưới thì đầy đủ. Bây giờ mình đang trong tình cảnh( gì đây ko biết ). mong mọi người chỉ giúp mình với.
Xin chân thành cảm ơn!

Mình nghĩ cứ nên làm theo tin nhắn

vì thông tin cuối cùng bao h cũng là thông tin gần với chính xác nhất (mặc dù làm nt mình sẽ mất 1 buổi sáng hóng hớt trước cái đề từ các bợn :(( )

vì mình đang từ 2h chiều bị đẩy lên 8h45 sáng :-SS

các bạn ơi, mb thông báo cả tin nhắn điện thọai lẫn danh sách hả các bạn, mình chỉ nhận đuợc danh sách trên mạng thôi @@, ko biết sao đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên