MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Quai nhi. to cung k thay co ten trong danh sach ma van co tin nhan goi di thi va bao thay doi thoi gian thi
Khong the hieu noi

Nếu bạn có KN rồi thì họ chỉ ghi mỗi số CMT thôi. Mình lúc đầu cũng tưởng tạch, ai ngờ hôm nay nhận được tin nhắn mới vào kiếm lại thì lại thấy số CMT mình. Tưởng tạch rồi, h thì chả biết ôn gì

mọi người lên web có thấy j ko vậy, vẫn chỉ có cái danh sách cũ thôi mà

Mình bị trượt vị trí ở hội sở. Trong khi cùng vị trí đó có mấy người có 2 sbd lận. Hi vọng hi vọng MB sửa lại danh sách.

Mình bị loại rồi! Đây là lần đầu tiên mình bị loại HS ở MB, ko hiểu sao nữa. Mình đã đi làm đc 2 năm, công việc tuy có liên quan đến tài chính ngân hàng nhưng không phải vị trí tương đương nên khả năng đc gọi đi phỏng vấn chắc là không có. Nhưng mình hơi ấm ức vì bị loại HS, ko biết vì lý do gì nữa :((

các bạn đừng ấm ức, danh sách phỏng vấn sẽ up lên sau cùng 1 số vị trí chưa có danh sách, cứ hi vọng là m đã có kinh nghiệm và đc pv trực tiếp luôn đi. :D. mình cũng đang hi vọng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên