MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Bác nào rành cho mình hỏi, danh sách thi viết Thẩm định khu vực phía Nam TDI lại ghi vị trí dự tuyển là Chuyên viên QHKH doanh nghiệp là thế nào nhỉ

các bạn qua vòng hồ sơ cho mình hỏi tí
trong CV nếu chỗ nào mình không có khen thưởng kỷ luật chẳng hạn, thì mình để trống hay là phải ghi chữ KHÔNG vào đấy,
loại từ vòng hồ sơ chắc tại loi choi vào chỗ thẩm định, chẳng thấy mấy người 1991 @@
Tớ ghi KHÔNG
Nhưng việc ghi hay ko ghi cái này, chắc ko quan trọng đâu
Tớ cũng apply thẩm định, ko apply KHCN, thế mà giờ lại thấy tên trong danh sách test KHCN

các bạn cho hỏi sinh viên năm cuối chưa có bằng tốt nghiệp thì có được đi thi không nhỉ?

cho mình hỏi chút, đối với trường hợp có kinh nghiệm, theo quy định chỉ phỏng vấn...vậy thì danh sách này sẽ không có những đối tượng đó đúng k cả nhà?

mình cũng thắc mắc giống bạn này, đây là danh sách thi viết, còn trong thông báo tuyển của MB có kinh nghiệm thì chỉ pv thui, vậy danh sách này là sao ( ds cũng có ghi có KN ngân hàng nhưng lại trong thi viết??? )
vậy có còn ds cho người chỉ pv thôi không?
ai biết tin k help với, huhu, k lẽ trượt từ vòng này :((

Dsach này bị lỗi rồi bạn ah, ko thấy có gì khác biệt để biết mình là ai trong số đó. Chắc lỗi file excel do kéo nên nhảy thành số thứ tự chứ ko pải số cmt
Hic có bác nào hảo tâm thử vào d.sách khối CNTT giải thích hộ mình không, mình chả hiểu j cả @@

mình cũng thắc mắc giống bạn này, đây là danh sách thi viết, còn trong thông báo tuyển của MB có kinh nghiệm thì chỉ pv thui, vậy danh sách này là sao ( ds cũng có ghi có KN ngân hàng nhưng lại trong thi viết??? )
vậy có còn ds cho người chỉ pv thôi không?
ai biết tin k help với, huhu, k lẽ trượt từ vòng này :((

Mình cũng thắc mắc điều này. Có khi thứ 2 gọi điện lên hỏi phòng nhân sự cho khỏi thoi thóp chờ đợi

mình có tên trong ds thi viết rùi, may quá, bước đầu tạm ổn, tiếp tục ôn luyện thôi các đồng chí!!! :)

các bạn cho hỏi. sao không có mấy vị trí khối nguồn vốn và kinh doanh vàng ngoại tệ lại không có thi ở TP HCM.Chỉ thấy thi ở Hà nội thôi.Khu vực HCM chỉ thi 3 nội dung là SME , KHCN và Thẩm định vậy.?huhu
mình nộp kinh doanh vàng - ngoại tệ HCM mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên