MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

it's me, thi TN nhé, có cần hướng dẫn tìm nhà vệ sinh luôn k đây vẽ đường cho

Vietinbank và MB gọi điện hẹn thi trong cùng ngày, cùng giờ. 2 địa điểm cách nhau 5km, biết chọn cái nào bây giờ :((

có bạn nào nộp vị trí Kiểm soát tuân thủ ko nhỉ? Mình nộp mà giờ xem danh sách còn không có vị trí đấy luôn @@ Chẳng lẽ MB lại đăng tuyển rồi bỏ như thế à? Nghe có vẻ ko hợp lý nhỉ? :-?

hỏi tương tự bạn này
tìm vàng mắt mà ko thấy kiểm soát tuân thủ ở đâu???

bạn đký vào vị trí nào?
bạn đký vị trí nào thế?
bạn có kinh nghiệm làm việc chưa? mà nộp vị trí nào thế?
Mình đăng ký TDI ở chi nhánh khu vực HN, mình chưa có kinh nghiệm NH nhưng cũng đi làm rồi, hiện đang học CH. Có thằng bạn cùng lớp cũng y như mình (chưa có kn, cũng nộp TDI) mà nó lại có tên :|

hay là ấy thi ở đợt 2 vì nhìn ở gần cuối thông báo có chỗ ghi là địa điểm còn lại dự kiến miền Bắc vào ngày 23/4, tớ nghĩ là thi làm 2 đợt mà
Mình cũng đang mong thế, nhưng thú thực là mình cũng ko hi vọng lắm vì tỉ lệ chọi quá lớn, chỉ là hơi thất vọng và thắc mắc tại sao bị loại ngay từ vòng gửi xe thôi, cảm ơn bạn! :D
Mình vừa test lại rồi, mình có tên trong phần ứng viên có kinh nghiệm, thảo nào tìm k ra, Bạn kiểm tra lại xem
Hình như mình kiểm tra 2 lần rồi, đều ko có :D

Đọc cái danh sách làm mình thót tim quá. Hạn nộp hồ sơ là 17h ngày 7/4 thì mình lại nộp lúc 21h. =.=. Cũng chả hi vọng là sẽ được nhưng lúc vào xem qua không thấy tên cũng hơn buồn :<. Vào diễn đàn thì thấy 1 bạn kêu danh sách lộn xộn. Mình kéo xuống xem thử đúng là có tên mình thật. Cười muốn rụng răng =))

thế là NH làm ăn k tốt rồi, ứng viên có dị tật ngoại hình mà vẫn được hả? đùa tí, mistake của bạn là tớ bùn cười quá

hì hì, nói nhỏ nhé, mình là dị tật ngoại hình thật đấy,

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Liệu những người có kinh nghiệm thì có 1 danh sách riêng không các bác?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên