MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

cho mình hỏi chút, đối với trường hợp có kinh nghiệm, theo quy định chỉ phỏng vấn...vậy thì danh sách này sẽ không có những đối tượng đó đúng k cả nhà?

tại sao mình cao 1m79, bằng giỏi, nam, trường KTQD hệ chính quy mà bị loại vòng hồ sơ nhỉ, có nên gọi điện hỏi ko :|. lạ quá, mình thừa tiêu chuẩn mà

Bạn có kinh nghiệm chưa? Có khi lại được gọi trong danh sách những người có kinh nghiệm. Tia hy vọng mong manh

Có bác nào SME k? bơi hết vào đây, ae mình cùng nhau ôn luyện tý, đến vòng pv hãy tàn sát nhau sau :))

các bạn qua vòng hồ sơ cho mình hỏi tí
trong CV nếu chỗ nào mình không có khen thưởng kỷ luật chẳng hạn, thì mình để trống hay là phải ghi chữ KHÔNG vào đấy,
loại từ vòng hồ sơ chắc tại loi choi vào chỗ thẩm định, chẳng thấy mấy người 1991 @@

những người có kinh nghiệm chắc được gọi sau hả các bác? Lại 1 tia hy vọng cuối cùng nhen nhóm vậy. Huhu, công cuộc vào MB sao nó gian nan thế

haizz. MB yêu cầu kinh nghiệm ah trời. bằng giỏi, 163cm mà vẫn tạch. nản quá :((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,734
Thành viên mới nhất
archspiremerch
Back
Bên trên