Review Chế độ lương thưởng SCB

Dạo qua dạo lại mấy topic thì thấy hầu như vắng bóng thông tin của SCB. Anh/Chị nào đang làm SCB cho em xin ít thông với ạ. Chế độ phúc lơi, lương thưởng như nào với lại có sự khác nhau ở H.O và Chi nhánh hong ^^. Đang có ý định apply vào đây ^^

Đừng deal cao quá là được, vì vô quan trọng là mình làm được KPIs không thôi. Deal cao vài tháng đầu vô nhận KPIs cao làm không được lại out thì xấu cái CV của mình ^^. Còn phân quyền thì 3 tỷ đối với cá nhân thì Chi nhánh quyết được nhé, cao hơn thì về Hội sở, mà cá nhân 3 tỷ thì chạy phà phà rồi =))
tự định giá hay sao b, ngoài ra sản phẩm đa dạng k

Khách quan thì sản phẩm chưa đa dạng được như mấy ông lớn vì vừa chuyển đổi qua cho vay. Nhưng cũng 8/10 nên tha hồ cho bạn đi chào bán sản phẩm nha ^^

Ngoài ra cho ai chưa biết mail của Anh Chuyên viên Tuyển dụng TPHCM: THONGNT1@SCB.COM.VN

Khách quan thì sản phẩm chưa đa dạng được như mấy ông lớn vì vừa chuyển đổi qua cho vay. Nhưng cũng 8/10 nên tha hồ cho bạn đi chào bán sản phẩm nha ^^

Ngoài ra cho ai chưa biết mail của Anh Chuyên viên Tuyển dụng TPHCM: THONGNT1@SCB.COM.VN
bác này có mail mình đi pv nhưng chưa đi, lúc trước đã từng pv chém chỉ tiêu huy động kinh hồn quá đi về luôn đỡ mất thời gian

Lợi ích luôn đi liền với giá trị. Các bác cứ ngẫm đi :))

Chế độ lương mowia giảm lương 25% rồi nhé câc bạn. Mấy caia nhàn lương cao ko còn đâu. Giờ như các ngân hành khác, thậm chí thấp hơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên