"Chạy" vào Ngân hàng - Ưu thế và những Hệ lụy khôn lường!

Mình cũng ko muốn bố mẹ nuôi ăn học mấy năm đại học rùi ra trường lại lo thêm 1 khoản xin việc cho mình nữa.cố gắng năng động hết mình thui

Cảm ơn anh hungviet :), đi bằng năng lực của mình dù khổ hơn nhưng sau này mình đỡ tự ti về cái khởi đầu của mình, chứ nếu có năng lực thiệt mà cứ bị người ta nói đứa này là COCC chứ giỏi giang gì chắc nghe hoài cũng nóng mặt

Đọc bài này của anh thấy có động lực để vươn tới ước mơ của mình hơn nữa, thanks

đọc bài viết của bạn mà mình cũng nên suy nghĩ lại quyết định của mình, vào ngân hàng ngoài cái bề ngoài mình nhìn thấy là lương cao, thưởng lớn thì còn lại là quá áp lực, đi sớm về muộn là bình thường, không làm được việc thì out,đấy là lẽ đương nhiên, thôi giờ chắc chả dám mơ nữa

Đi làm rồi mới thấy đụng đâu cũng là người có ng quen mới xin vào, nhưng đa phần mình thấy đều ko có gì khác biệt về thái độ. Mình có năng lực thì tự thi vào cho tiết kiệm, có mấy trăm triệu để chạy thà để tiền đó đầu tư cái khác, ko thì gửi tiết kiệm, ko làm gì một tháng cũng có mấy triệu tiêu, tội gì :))

Các bạn ơi! Cùng nhau nói KHÔNG với chạy chức, chạy quyền nào!!! Bài viết của anh giúp mình có thêm động lực để phấn đấu !!thankssssss!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên