Cập nhật thưởng Tết 2015

Tháng lương thưởng là tổng thu nhập nhập trước ngày công tháng 12 (không bgom phụ cấp công tac, trực cơ quan....) la sao hok hiểu?

e k dám mong thưởng chỉ mong lương cơ bản hệ số mới ạ, có bác nào được lãnh lương tối thiểu vùng mới chưa ạ.

có bác nào biết thông tin thưởng của PG bank - HO ko ah? E hóng hớt tý:)

Đọc mà thấy buồn >"< các ngân hàng nước ngoài chỉ có lương tháng 13 là hết

MB hot nhỡ, năm nào cũng vậy đúng hẹn lại lên, công văn đã về, còn chờ tin nhắn!

Hóng hớt nội bộ exim nghe đồn Chi nhánh Cầu Giấy - Hà Nội vượt chỉ tiêu 25% nên thưởng to lắm. Thấp nhất 6 tháng lương và cao nhất 10 tháng lương. Có đồng chí nào lên xác nhận dùm cái?

MB vừa có công văn thưởng tết và chi lương kinh doanh bổ sung rồi
Tết âm được 4 tháng :
- 2 tháng từ quỹ lương chung hệ thống
- 2 tháng từ quỹ lương riêng đơn vị

Còn sau tết sẽ được nhận 40% lương kinh doanh còn lại của quỹ lương năm 2014
Năm nay chi lương kinh doanh ko bằng năm ngoái :(
Tổng nhân viên Mb tầm có 6000 người bằng 1/4 quy mô của big4, mô hình gọn nhẹ nên mới đc thế

HO thì mình k biết nhưng ở chi nhánh thì khác.

Năm ngoái tết âm đc nửa tháng HO, nửa tháng Chi nhánh nhân xếp loại.

Các bác cứ chém thế này ae bên ngoài tưởng MB thưởng tết âm lớn lắm.

P/s: một tháng lương MB thưởng là tháng lương cơ bản, CVQHKH thì lương cơ bản tầm 6-7tr. Cứ thế mà nhân lên.

Còn quỹ lương chi nhánh mà bác nói 2 tháng đó là hơi ảo tưởng. Để xem có chi nhánh nào dám bỏ 2 tháng lương ra chi không. :))

Lương kinh doanh chi 40% đó chắc HO có chứ ít chi nhánh có lắm.

HO thì mình k biết nhưng ở chi nhánh thì khác.

Năm ngoái tết âm đc nửa tháng HO, nửa tháng Chi nhánh nhân xếp loại.

Các bác cứ chém thế này ae bên ngoài tưởng MB thưởng tết âm lớn lắm.

P/s: một tháng lương MB thưởng là tháng lương cơ bản, CVQHKH thì lương cơ bản tầm 6-7tr. Cứ thế mà nhân lên.

Còn quỹ lương chi nhánh mà bác nói 2 tháng đó là hơi ảo tưởng. Để xem có chi nhánh nào dám bỏ 2 tháng lương ra chi không. :))

Lương kinh doanh chi 40% đó chắc HO có chứ ít chi nhánh có lắm.
Nói chung trên HO cộng cả 40% LKD thì được vào 5 tháng chức danh, Còn dưới chi nhánh phải phụ thuộc vào KQKD của CN đó ntn chứ? lợi nhuận nhiều thì mới đc chia nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,508
Thành viên mới nhất
blackstarriders
Back
Bên trên