Cách thức tiếp cận Khách hàng cá nhân mới

Thank về những kinh nghiệm xương máu của Anh Hưng! Anh vẫn còn sống khỏe là mình yên tâm rồi!

tiếc thật, hôm trước đi phỏng vấn ở seabank được hỏi là làm sao tìm kiếm và mang KH về cho NH. Mới ra trường, chưa có nhiều kinh nghiệm>> trả lời bị chê là lý thuyết thiếu tính thực tế=(( .Hôm nay đọc bài này của anh CEO mới vỡ ra nhiều điều, mong lần sau mình sẽ làm tốt hơn

cám ơn anh
lần trước tới vòng PV bên vietin người ta hỏi câu làm sao huy động em trả lời k dc nên out
các bài viết của anh đều rất hay cho em nhìu ý tưởng định hình trong việc trả lời PV

thank bạn cho những bài viết rất sâu sắc và ý nghĩa, thực tế. Tôi cũng xin thêm chút ý kiến nhỏ của mình như sau mong bạn Hưng cho mình ý kiến nhé. Nếu trong trường hợp bạn có database sẵn bạn sẽ làm thế nào để biết được khách hàng họ là người chưa sử dụng dịch vụ của bên bạn cũng như các dịch vụ bạn chuẩn bị đưa ra.... Để lọc và soạn ra cái database đó những khách hàng theo khu vực hay theo đặc điểm riêng biệt với những CEO mới rất rất khó khăn. Cũng như mình nhiều khi đến họ đã và đang sử dụng dịch vụ của bên khác... lúc đó hơi ngượng nhưng cũng phải cô tí xí để mà ra sao cho thoải mái

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,381
Thành viên mới nhất
12betno1vip
Back
Bên trên