BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

Thực ra em ngoài đời ít nói lắm. Em nhà nghèo ko tin các bác cứ đến biệt thự của em mà xemmm

Ko có bác naò là.nam à. Toàn con gái chán chết đi đc

Dạ dạ em nhất định ko đào bới nữa nhưng chuyện em thích nam nhân bác phản đối là vô lí em xin phép nhốt bác ở bidv bắt làm việc cả đời nhé

Ý em là em thichz kết giao fan bóng đá nam. Còn em đây cầm cưa con gái nhà người ta 2 năm rời mà gay kiểu gì nhờ

Tui là xưa nay không có vu oan giá họa cho ai bao giờ. Toàn dùng ngôn từ của bác mà. :D

Tuàn sau cùng lắm là đến thứ 6 bidv ko thể ko có kq. Em mong là ai có commet trên này mặt sẽ vẫn rạng ngời và cuộc trò chuyện chuyển thành off tại bidv thế thì vô cùng phấn khích.
Còn nếu ngược lại thì các bác cũng hình dung ra rồi đấy...
Thi viết HO của BIDV trước pv của chúng ta cả gần 2 tuần mà hình như còn chưa có kết quả đâu. Bác lấy niềm tin vào đâu là tuần sau sẽ có? :rolleyes: Buồn nhất là mng đỗ mình tạch. :( Còn nếu tất cả cùng tạch thì chúng ta liên hoan ăn mừng cho nổ cái pic này. :D

Thi viết HO của BIDV trước pv của chúng ta cả gần 2 tuần mà hình như còn chưa có kết quả đâu. Bác lấy niềm tin vào đâu là tuần sau sẽ có? :rolleyes: Buồn nhất là mng đỗ mình tạch. :( Còn nếu tất cả cùng tạch thì chúng ta liên hoan ăn mừng cho nổ cái pic này. :D
Vì thi tuyển ho gia hạn thêm nên waiting for happiness. Kkk
Vị trí uản lí basel láy 8 người .3 bác điểm cao nhất nhì ba gồm bác autumb ko trượt đc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back
Bên trên